કેજરીવાલ ની મફત વીજળી વાળી સ્કીમ માં ગુજરાતીઓ નો આવ્યો ચોંકાવનારો જવાબ, બીજેપી નેતાએ ટ્વીટ કર્યું ફરતું….જુઓ અહીં

0

કેજરીવાલ ની મફત વીજળી વાળી સ્કીમ માં ગુજરાતીઓ નો આવ્યો ચોંકાવનારો જવાબ, બીજેપી નેતાએ ટ્વીટ કર્યું ફરતું….જુઓ અહીં,આમ આદમી પાર્ટી (AAP) ના કન્વીનર અરવિંદ કેજરીવાલે તેમના ગુજરાત પ્રવાસના બીજા દિવસે મફત વીજળી આપવાનું વચન આપ્યું હતું. પોતાના સંબોધનમાં તેમણે ગુજરાતમાં દિલ્હી અને પંજાબ મોડલ લેવાની વાત કરી હતી.

આ દરમિયાન કેજરીવાલના ભાષણનો એક ભાગ વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તેઓ લોકોને પૂછે છે કે શું ગુજરાતના લોકોને મફત વીજળી જોઈએ છે કે નહીં, જેના પર હોલમાં બેઠેલા લોકોએ પ્રતિક્રિયા આપી. કેજરીવાલનો આ વીડિયો બીજેપી નેતા વિજય ગોયલે પણ ટ્વીટ કર્યો છે.

પોતાના ભાષણમાં કેજરીવાલ બીજેપી પર નિશાન સાધતા જોવા મળી રહ્યા છે અને કહે છે કે, ‘તેઓ એટલી બૂમો પાડે છે કે કેજરીવાલ આટલી બધી મફત શા માટે આપે છે. મેં જોયું કે તેમાંથી એક મોટા નેતા કહેતા હતા કે ગુજરાતની જનતાને મફત વીજળી જોઈતી નથી. તમે પહેલા તમારી મફત વીજળી છોડી દો, તમને મફત વીજળી મળી રહી છે. મંત્રીઓને મફત વીજળી મળે એમાં કોઈ તકલીફ નથી પણ ગુજરાતની જનતા….

આ પછી કેજરીવાલ ત્યાં બેઠેલા લોકોને પૂછે છે કે શું ગુજરાતના લોકોને મફત વીજળી જોઈએ છે કે નહીં? કાર્યક્રમમાં ભાગ લેનાર લોકો હાથ ઉંચા કરીને પ્રતિક્રિયા આપે છે. કેજરીવાલ પૂછે છે, ‘મફત વીજળી કેમ નથી જોઈતી, જો મળી શકે તો આપવી જોઈએ. તમારે કેમ ન કરવું જોઈએ? તેઓ (ભાજપ)ને ડર છે કે જો મફત વીજળી આપવામાં આવશે તો સરકાર પાસે લોકોને લૂંટવા માટે પૈસા નહીં બચે.

તેઓ પૈસા લૂંટવા માંગે છે. તમે ગુજરાતમાં પણ મફત વીજળી મેળવી શકો છો.દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલના ગુજરાત પ્રવાસનો આજે બીજો દિવસ છે. આ પ્રસંગે તેમણે અમદાવાદમાં લોકોને સંબોધિત કર્યા હતા. પોતાના સંબોધનમાં તેમણે ગુજરાતમાં દિલ્હી અને પંજાબ મોડલ લેવાની વાત કરી હતી. તેમણે કહ્યું કે અમારી સરકારે પંજાબમાં 300 યુનિટ સુધી વીજળી ફ્રી કરી છે. ગુજરાતમાં પણ આવું થઈ શકે છે, હું રવિવારની મારી આગામી બેઠક દરમિયાન ઉકેલ રજૂ કરીશ.

વીજળીના મુદ્દે આયોજિત બેઠક દરમિયાન કેજરીવાલે કહ્યું કે, ‘ગુજરાતને પણ સસ્તી, મફત અને 24 કલાક વીજળી મળી શકે છે, પરંતુ શરત માત્ર એટલી છે કે તમારે રાજકારણ, સરકાર બદલવી પડશે અને એક પ્રામાણિક પક્ષને સત્તામાં લાવવો પડશે. ગુજરાતની વીજળીની સમસ્યાના ઉકેલ સાથે રવિવારે પરત આવશે.’ કેજરીવાલે કહ્યું કે જો ગુજરાતના મંત્રીઓ હજારો યુનિટનો વપરાશ કરવા છતાં શૂન્ય વીજળી બિલનો આનંદ માણી શકે છે તો સામાન્ય જનતા કેમ નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed