‘તારું મોઢું બંધ કર અને બેટિંગ કર’ જોની બેરેસ્ટો ના મોઢે કહી દીધું કોહલીએ… જુઓ અહીં

0

‘તારું મોઢું બંધ કર અને બેટિંગ કર’ જોની બેરેસ્ટો ના મોઢે કહી દીધું કોહલીએ… જુઓ અહીં,ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચે એજબેસ્ટન ટેસ્ટમાં સંપૂર્ણ રોમાંચ જોવા મળી રહ્યો છે. પહેલા બે દિવસમાં ભારતીય ટીમે આ મેચમાં સરસાઈ મેળવી લીધી છે અને ત્રીજા દિવસની શરૂઆત ઉગ્ર દલીલ સાથે થઈ છે. ઈંગ્લેન્ડના જોની બેરસ્ટો અને ટીમ ઈન્ડિયાના પૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલી વચ્ચે મેદાન પર ચર્ચા થઈ હતી. જે બાદ અમ્પાયરોએ દરમિયાનગીરી કરવી પડી હતી.

ત્યાં જ જોની બેરસ્ટોનો એક બોલ બીટ હતો, જે બાદ સ્લિપમાં ઉભેલા વિરાટ કોહલીએ કંઈક કહ્યું. આના પર જોની બેરસ્ટોએ વળતો જવાબ આપ્યો તો વિરાટ કોહલી તેની તરફ આગળ વધ્યો. આ પછી બંને વચ્ચે જોરદાર બોલાચાલી થઈ હતી, જેમાંથી કેટલાક માઈક પર પણ આવ્યા હતા.વિરાટ કોહલીને એમ કહેતા સાંભળવા મળે છે કે મને શું કરવું તે ના કહો, મોં બંધ કરો અને બેટિંગ કરો.

વિરાટ કોહલી અને જોની બેયરસ્ટો વચ્ચે ઉગ્ર બોલાચાલી થઈ હતી અને અમ્પાયરોને પણ દરમિયાનગીરી કરવી પડી હતી. બંને અમ્પાયરોએ કોહલી અને બેયરસ્ટોને શાંતિ જાળવવા કહ્યું. જે બાદ વાતાવરણ થોડું શાંત થઈ ગયું, જ્યારે મોહમ્મદ શમીની ઓવર પૂરી થઈ ત્યારે બ્રેકની વચ્ચે વિરાટ કોહલી અને જોની બેરસ્ટો વચ્ચે બોલાચાલી થઈ હતી. બંને હસતા જોવા મળ્યા હતા.

તમને જણાવી દઈએ કે ગત દિવસે જ્યારે વરસાદ પડ્યો હતો, તે સમયે વિરાટ કોહલી અને જોની બેરસ્ટોની તસવીર વાયરલ થઈ હતી. જેમાં બંને મજાક કરતા પેવેલિયન તરફ જતા હતા. વિરાટ કોહલીની વાત કરીએ તો મેદાન પર આ પ્રકારની આક્રમક સ્ટાઈલ અવારનવાર જોવા મળે છે, જે ફેન્સને ખૂબ જ પસંદ આવે છે.

એજબેસ્ટન ટેસ્ટમાં ટીમ ઈન્ડિયા મજબૂત સ્થિતિમાં છે, ભારતે પ્રથમ બેટિંગ કરતા 416 રન બનાવ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી રિષભ પંતે 146 અને રવિન્દ્ર જાડેજાએ 104 રન બનાવ્યા હતા. બાદમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ બોલિંગમાં પણ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું અને 83ના સ્કોર પર ઈંગ્લેન્ડની પાંચ વિકેટ પડી ગઈ હતી. ભારત આ સીરીઝમાં પહેલાથી જ 2-1થી આગળ છે, જો ટીમ ઈન્ડિયા આ મેચ જીતે છે અથવા ડ્રો કરે છે તો સીરીઝ ભારતના નામે થઈ જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed