મનોરંજન

તારક મહેતા શો માં નટુ કાકા બાદ હવે આ કેરેકટર ની થઈ શો માં ધમકેદાર એન્ટ્રી….તમે વિશ્વાસ પણ નઇ કરી શકો

તારક મહેતા શો માં નટુ કાકા બાદ હવે આ કેરેકટર ની થઈ શો માં ધમકેદાર એન્ટ્રી….તમે વિશ્વાસ પણ નઇ કરી શકો,નટ્ટુ કાકા તાજેતરમાં તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં પ્રવેશ્યા છે. ઘનશ્યામ નાયકના મૃત્યુ પછી આ પાત્ર બતાવવામાં આવ્યું ન હતું, પરંતુ હવે શો પર અસર જોઈને નિર્માતાઓએ ઘનશ્યામ નાયકનું સ્થાન શોધી કાઢ્યું અને હવે તેણે શોમાં પ્રવેશ કર્યો છે.

જો કે, શોના ઘણા મહત્વપૂર્ણ પાત્રો અત્યારે ગાયબ છે અને એવું લાગે છે કે શોમાં એક પછી એક બધા પાછા ફરવાના છે.શોના નવા પ્રોમોમાં જે બતાવવામાં આવ્યું છે તેના પરથી લાગી રહ્યું છે કે આવનારા એપિસોડમાં કોઈ બીજું જ આવવાનું છે, જેને જોઈને ગોકુલધામના રહેવાસીઓ ચોંકી જશે.

પ્રોમોમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે કોઈ વ્યક્તિ ક્લબ હાઉસની બહાર સૂઈ રહ્યું છે, જ્યારે ગોકુલધામના લોકો તેમને જુએ છે તો તેઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે પરંતુ તેઓ નથી જાણતા કે તેઓ કોણ છે.

આવી સ્થિતિમાં, તે સ્પષ્ટ છે કે કંઈક આશ્ચર્ય છે જે દરેકને ખૂબ જ ગમશે, પરંતુ તે શું છે તે તો સમય જ જાણશે. સૌ પ્રથમ તો દરેકની જીભ પર જે નામ છે તે દયાબેનનું છે. દિશા વાકાણી આ શોની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહી છે. જો કે તેની વાપસીની શક્યતાઓ ઓછી છે, પરંતુ આશા છે કે હવે આ પાત્રમાં માત્ર નવો ચહેરો જ જોવા મળશે.

હવે તે કોણ હશે તે તો સમય જ જાણશે. આ સિવાય મહેતા સાહબનું પાત્ર ભજવી રહેલા શૈલેષ લોઢાએ શો છોડી દીધો છે, બધા તેની વાપસીની રાહ જોઈ રહ્યા છે. સમાચાર છે કે ટપ્પુનું પાત્ર ભજવી રહેલા રાજ અનડકટે પણ શો છોડી દીધો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *