મનોરંજન

તારક મહેતા શો માંથી રાતો-રાત થઈ ગઈ ટપુ ની છુટ્ટી, અંતે ભીડે એ તોડી ચુપ્પી અને કહી અને જણાવ્યું હકીકત

તારક મહેતા શો માંથી રાતો-રાત થઈ ગઈ ટપુ ની છુટ્ટી, અંતે ભીડે એ તોડી ચુપ્પી અને કહી અને જણાવ્યું હકીકત,તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા આ દિવસોમાં સમાચારોમાં છે. હાલમાં જ એ વાત સામે આવી છે કે બે મોટા કલાકારોએ શોને અલવિદા કહી દીધું છે. એક શૈલેષ લોઢા અને બીજો રાજ અનડકટ ટપ્પુનો રોલ કરી રહ્યો છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રાજે છેલ્લા એક મહિનાથી શોના સેટ પર શૂટિંગ માટે આવવું બંધ કરી દીધું છે. જોકે, રાજ અનડકટની રજા અંગે મેકર્સ દ્વારા હજુ સુધી કોઈ સત્તાવાર જાહેરાત કરવામાં આવી નથી.

અહેવાલો અનુસાર, તારક મહેતાના નિર્માતાઓએ ટપ્પુના રોલ માટે નવા અભિનેતાની શોધ શરૂ કરી દીધી છે. આ સાથે ઓડિશન પણ લેવામાં આવી રહ્યા છે. જણાવી દઈએ કે રાજ અનડકટના શો છોડવાના સમાચાર ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં પણ સામે આવ્યા હતા જ્યારે શોમાં બબીતા ​​જીનું પાત્ર ભજવી રહેલી મુનમુન દત્તા સાથે તેનું નામ જોડાયું હતું. રાજે વર્ષ 2017માં તારક મહેતામાં એન્ટ્રી લીધી જ્યારે ભવ્ય ગાંધીએ આ પાત્ર ભજવવાની ના પાડી.

ગોકુલ ધામ સોસાયટીના એકમાત્ર સેક્રેટરી આત્મારામ તુકારામ ભીડેએ રાજ અનડકટ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા છોડવાના સમાચાર પર પોતાનું મૌન તોડ્યું છે. ભીડે એટલે કે મંદાર ચાંદવાડકરે મીડિયાને કહ્યું, ‘અમને ખબર નથી કે તેણે કલાકાર તરીકે શો છોડી દીધો છે કે નહીં. પરંતુ હા, તેને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ હતી, જેના કારણે તે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી શોનું શૂટિંગ કરી રહ્યો ન હતો. મેં તેને સેટ પર પણ જોયો નથી.

તાજેતરમાં, આ સિટકોમમાં નટ્ટુ કાકાનું પાત્ર પાછું આવ્યું છે. આ વખતે કિરણ ભટ્ટ જેઠાલાલના જીવનને નટ્ટુ કાકા બનાવી રહ્યા છે. પરંતુ એવા ચાહકો છે કે તેમને આ એક નટ્ટુ વધુ પસંદ નથી આવ્યો. પછી શું હતું, સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે અસિત મોદીની જોરદાર ઝાટકણી કાઢી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *