મનોરંજન વાયરલ

ડીજે પર ડાન્સ કરવા માટે લોકો સામે બાધવા લાગી આંટી, પછી જે થયું જે તમે વિચાર્યું પણ નઈ હોઈ… જુઓ વિડીયો

ડીજે પર ડાન્સ કરવા માટે લોકો સામે બાધવા લાગી આંટી, પછી જે થયું જે તમે વિચાર્યું પણ નઈ હોઈ… જુઓ વિડીયો,લગ્નમાં નૃત્ય અને ગાવાનું સામાન્ય બાબત છે. લગ્નમાં નૃત્ય ન હોય તો લગ્ન અધૂરા લાગે છે. ત્યારે નૃત્ય કરવાનું કોને ન ગમે! પણ ક્યારેક જ્યારે મોકો મળે છે ત્યારે કેટલાક લોકો એવું નાચે છે જાણે સાત જન્મો સુધી ડાન્સ કરવાનો મોકો ન મળ્યો હોય.

તમે અત્યાર સુધી લગ્નમાં ડાન્સના ઘણા વાયરલ વીડિયો જોયા હશે, પરંતુ આજે અમે તમારા માટે લાવ્યા છીએ તે વીડિયો સૌથી અલગ છે. આ વિડિયોમાં એક કાકી જે રીતે ડાન્સ કરી રહી છે તે જોયા બાદ સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ પોતાની જાતને પ્રતિક્રિયા આપતા રોકી શક્યા નથી.

વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક આંટી ડીજેની ધૂન પર ડાન્સ કરી રહી છે. આ વીડિયો યુપી-બિહારનો હોવાનું જણાય છે. તમે ડીજે પર વાગતા ભોજપુરી ગીત સાંભળી શકો છો. ભોજપુરી ગીત સાંભળીને કાકી એટલી ઉત્સાહિત થઈ ગઈ કે નજીકમાં ઉભેલા લોકોએ તેમને સામેથી હટાવીને નાચવાનું શરૂ કર્યું.

વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે મહિલા ડાન્સ ફ્લોર પરથી નજીકમાં ઉભેલા લોકોને ગાડી ચલાવી રહી છે. વીડિયોમાં આંટી એટલી જોરશોરથી ડાન્સ કરી રહી છે કે લોકો તેને ઉભા રહીને જોતા જ રહી જાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયો પર લોકોની પ્રતિક્રિયા જોવા મળી રહી છે. વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતાં એક યુઝરે લખ્યું કે, ‘દીદી યે ક્યા કર દિયા’. તો બીજાએ લખ્યું, “લાગે છે કે તેણે સાત જન્મોથી ડાન્સ કર્યો નથી”. તે જ સમયે, બીજાએ લખ્યું, “સાભાર ત્યાં કોઈ ડાન્સ સ્ટેજ નથી, નહીં તો મેં તેને તોડ્યા પછી શ્વાસ લીધો હોત”.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *