હદથી પણ નાનું ટોપ પહેર્યું, એમાંય પાછું એક જ બટન બંધ કરીને રસ્તે નીકળી, જોતજોતામાં થયું આવું… ઈજ્જત ના થયા કાંકરા

0

હદથી પણ નાનું ટોપ પહેર્યું, એમાંય પાછું એક જ બટન બંધ કરીને રસ્તે નીકળી, જોતજોતામાં થયું આવું… ઈજ્જત ના થયા કાંકરા,એશા ગુપ્તા પોતાની એક્ટિંગ કરતાં વધુ બોલ્ડનેસના કારણે સોશિયલ મીડિયા પર હેડલાઈન્સ બનાવે છે. જ્યારે પણ અભિનેત્રી દરેક મર્યાદા વટાવે છે અને એવા ફોટા શેર કરે છે કે તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખળભળાટ મચાવી દે છે.

આ વખતે પણ કંઈક આવું જ બન્યું છે. એશા ગુપ્તા આ દિવસોમાં પોતાના બોયફ્રેન્ડ સાથે વિદેશમાં વેકેશન માણી રહી છે. તે જ સમયે, અભિનેત્રી એવા કપડાં પહેરીને રેસ્ટોરન્ટમાં પહોંચી કે તસવીરો જોઈને તે ચર્ચામાં આવી ગઈ. અભિનેત્રીના લેટેસ્ટ લુકના ફોટોઝ જુઓ.

હંમેશની જેમ પોતાની બોલ્ડનેસથી લોકોને કન્વીન્સ કરનાર એશા ગુપ્તા એવા કપડાં પહેરીને રેસ્ટોરન્ટમાં પહોંચી કે તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર છવાઈ ગઈ. આ તસવીરોમાં અભિનેત્રી જીન્સ સાથે ક્રોપ ટોપ પહેરેલી જોવા મળી હતી.

ખાસ વાત એ છે કે અભિનેત્રીના આ ક્રોપ ટોપને માત્ર એક બટનથી બાંધવામાં આવ્યું હતું જ્યારે આખું ટોપ ખુલ્લું હતું. એક્ટ્રેસના આ ઓપન ટોપના કારણે તેનો લુક એકદમ બોલ્ડ હતો. ખાસ વાત એ છે કે આ ટોપની ગરદન એટલી ઊંડી હતી કે લોકોનું ધ્યાન તેની ડીપ નેક પર જતું રહે છે.

રેસ્ટોરન્ટની અંદર, એશા ગુપ્તા સોફા પર બેસીને તેના ભોજનનો આનંદ માણતી જોવા મળે છે. ફોટોમાં પણ અભિનેત્રી જ્યુસનો ગ્લાસ પકડીને કેમેરા તરફ હસતી જોવા મળી હતી.

અભિનેત્રી આ રેસ્ટોરન્ટમાં ન માત્ર બોલ્ડ કપડા પહેરીને પહોંચી હતી પરંતુ બ્રેલેસ પણ દેખાઈ હતી. આ તસવીરો ઈશા ગુપ્તાએ તેના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર કેપ્શન સાથે શેર કરી છે. કેપ્શનમાં અભિનેત્રીએ લખ્યું- ‘તમારી સાથે રહેવા માટે સમુદ્ર પણ પાર કરી ગયો છે.’એશા ગુપ્તા મેન્યુઅલ કેમ્પોસ ગ્વાલરને ડેટ કરી રહી છે. થોડા દિવસો પહેલા, અભિનેત્રીએ લાસ વેગાસથી તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે ઘણી તસવીરો શેર કરી હતી. આ તસવીરોમાં બંને એકસાથે ખૂબ જ ખુશ દેખાતા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed