ભારત

કન્હૈયાલાલ હત્યાકાંડ ના વાયરલ વિડીયો પર યુવકે કરી સાવ ગંદી કોમેન્ટ, જાણીને દીલ ધ્રુજી ઉઠશે

કન્હૈયાલાલ હત્યાકાંડ ના વાયરલ વિડીયો પર યુવકે કરી સાવ ગંદી કોમેન્ટ, જાણીને દીલ ધ્રુજી ઉઠશે,રાજસ્થાનના ઉદયપુરમાં દરજી કન્હૈયાલાલની હત્યાના વાયરલ થયેલા વીડિયો પર એક યુવકે લાઈક અને વાંધાજનક ટિપ્પણી કરી હતી. મામલો નોઈડાના સેક્ટર 168નો છે જ્યાં પોલીસે યુવકને પોતાની કસ્ટડીમાં લીધો છે.

યુવક પાસેથી મોબાઈલ ફોન પણ મળી આવ્યો છે.ઉદયપુરમાં સાંપ્રદાયિક ઘટનાને જોતા દેશભરમાં પોલીસ એલર્ટ મોડ પર છે. તેને જોતા તમામ પોલીસ સ્ટેશનના પોલીસ અધિકારીઓને સોશિયલ મીડિયા અંગે સતર્ક રહેવા માટે કહેવામાં આવ્યું છે.

નોઈડામાં પણ પોલીસ સોશિયલ મીડિયા પર સતત નજર રાખી રહી છે. શહેરમાં કોઇપણ પ્રકારના તોફાનો ન સર્જાય તે માટે પોલીસ અધિકારીઓ તેમના સ્તરે લોકો સાથે બેઠક કરીને કોઈપણ ઉશ્કેરણીજનક મેસેજ અને વીડિયો પર ધ્યાન ન આપવા અને તાત્કાલિક પોલીસને જાણ કરવા અપીલ કરી રહ્યા છે.

નોઈડા ઝોનના એડીસીપી રણવિજય સિંહે જણાવ્યું કે થાણા એક્સપ્રેસ વે પર છપરોલી ગામના ગ્રામવાસીઓએ લેખિત માહિતી આપી કે સેક્ટર 168ના છપૌલીના રહેવાસી આસિફ ખાન પુત્ર યુસુફ ખાનને ફેસબુક પર ઉદયપુરની ઘટનાનો વાયરલ વીડિયો લાઈક કર્યો અને કોમેન્ટમાં લખ્યું. બોક્સ. “ખૂબ સરસ કર્યું મારા ભાઈ” આ ટિપ્પણી ગામના એક યુવકે જોઈ અને પોલીસને જાણ કરી.

ADCP રણવિજય સિંહે કહ્યું કે આશિફ ​​ખાન વિરુદ્ધ કલમ 505(2)/295A હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. આસિફ ખાનને સેક્ટર-168, થાણા એક્સપ્રેસવે દ્વારા ગૌતમ બુદ્ધ નગર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ગંદા નાળા પાસેના ઓટો સ્ટેન્ડ પાસેથી ધરપકડ કરવામાં આવી છે. આરોપીના કબજામાંથી એક મોબાઈલ પણ મળી આવ્યો છે જેના દ્વારા તેણે ઓનલાઈન વીડિયો પર કોમેન્ટ કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *