નૂપુર શર્મા ના સમર્થનમાં આવ્યા અનુપમ ખેર, કોર્ટ ની ઝાટકણી પર કહ્યું એવું કે…. સાંભળીને ચોંકી જશો

0

નૂપુર શર્મા ના સમર્થનમાં આવ્યા અનુપમ ખેર, કોર્ટ ની ઝાટકણી પર કહ્યું એવું કે…. સાંભળીને ચોંકી જશો,એન્ટરટેઈનમેન્ટ ડેસ્ક, અમર ઉજાલાદ્વારા પ્રકાશિત:નિધિ પાલઅપડેટ શુક્ર, 01 જુલાઇ 2022 07:07 PM IST

પયગંબર મોહમ્મદ પર વિવાદાસ્પદ ટિપ્પણી બાદ ભાજપમાંથી સસ્પેન્ડ કરાયેલા પ્રવક્તા નુપુર શર્માના કેસની શુક્રવારે સુપ્રીમ કોર્ટમાં સુનાવણી થઈ હતી. આ દરમિયાન કોર્ટે નૂપુરને જોરદાર ઠપકો આપ્યો હતો. કોર્ટનું કહેવું છે કે નુપુરે ટીવી પર એક વિશેષ ધર્મ વિરુદ્ધ ઉશ્કેરણીજનક ટિપ્પણી કરી છે.

તેણે દેશભરમાં લોકોની ભાવનાઓને ભડકાવી છે અને દેશભરમાં જે કંઈ થઈ રહ્યું છે તેના માટે તે પોતે જ જવાબદાર છે. તેણે દેશની સુરક્ષા સામે ખતરો ઉભો કર્યો છે. સુપ્રીમ કોર્ટનું એમ પણ કહેવું છે કે ઉદયપુરની ઘટના માટે તેઓ પણ જવાબદાર છે. આ માટે તેણે આખા દેશની માફી માંગવી જોઈએ.

સુપ્રીમ કોર્ટે નુપુર શર્માને ફટકાર લગાવ્યા બાદ લોકોનો જબરદસ્ત પ્રતિસાદ મળી રહ્યો છે. કેટલાક લોકો કોર્ટના નિર્ણયને યોગ્ય ઠેરવી રહ્યા છે તો કેટલાક લોકોએ જજે જે કહ્યું તેના પર આકરી પ્રતિક્રિયા આપી છે. બોલિવૂડની વાત કરીએ તો ફિલ્મ નિર્દેશક વિવેક અગ્નિહોત્રીના આ નિર્ણય પર આકરી પ્રતિક્રિયા આવી છે. તે જ સમયે, વિવેક અગ્નિહોત્રી બાદ અનુપમ ખેર પણ નુપુર શર્માના પક્ષમાં બોલ્યા છે.

અનુપમ ખેરે પોતાના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર એક ટ્વિટ કર્યું છે. તેણે લખ્યું- જજ સાહેબ, તમારા સન્માન માટે કંઈક આદરણીય કરો. અભિનેતાની આ ટિપ્પણી પરથી સ્પષ્ટ થાય છે કે તેણે સુપ્રીમ કોર્ટમાં પોતાની વાત રજૂ કરી છે. તે જ સમયે, વિવેક અગ્નિહોત્રીએ લખ્યું- ‘આજે ન્યાયતંત્રે અમારો જીવન જીવવાનો અધિકાર છીનવી લીધો છે. જો તેને કંઈ થશે તો કોની જીભ જવાબદાર રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed