કન્હૈયાલાલ હત્યાકાંડ માં થયો ચોંકાવનારો ખુલાસો…. જેની કોઈએ કલ્પના પણ નઈ કરી હોય…

0

કન્હૈયાલાલ હત્યાકાંડ માં થયો ચોંકાવનારો ખુલાસો…. જેની કોઈએ કલ્પના પણ નઈ કરી હોય…,ઉદયપુર હત્યાકાંડમાં મોટો ખુલાસો થયો છે. આ મુજબ આરોપી મોહસિને કન્હૈયાલાલની દુકાનથી માત્ર 500 મીટર દૂર હત્યાનું કાવતરું ઘડ્યું હતું. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આરોપીઓમાં મોહસીનની ચિકન શોપ અને આસિફના ભાડાના રૂમમાં સંપૂર્ણ કાવતરું ઘડવામાં આવ્યું હતું. આ બંને જગ્યાએ આરોપીઓએ ઘણી વખત મીટીંગો કરી હતી.

તપાસમાં સામે આવ્યું છે કે આરોપી મોહસીનની ચિકન શોપ કન્હૈયાલાલની દુકાનથી અડધો કિલોમીટર દૂર હતી. અન્ય આરોપી આસિફ પણ આ જ વિસ્તારમાં ભાડાના મકાનમાં રહેતો હતો. શનિવારે મોહસીનની ચિકન શોપ સામે એક સ્કૂટી મળી આવી હતી. દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે આ સ્કૂટી આરોપી મોહસીનના નામે રજીસ્ટર્ડ છે.

મોહસીનની દુકાન સામે મળી આવેલ સ્કુટીનો નંબર RJ27BS 1226 છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે કન્હૈયાલાલની હત્યા પહેલા આ સ્કૂટી અને બાઇક નંબર 2611નો ઉપયોગ રેકી માટે કરવામાં આવ્યો હતો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે રિયાઝ અને મોહમ્મદ ગૌસ આરોપી મોહસીનની ચિકન શોપમાં અવારનવાર આવતા હતા.

મોહસીન અને આસિફને રિયાઝ દ્વારા ધર્મના નામે કટ્ટરપંથી બનાવવામાં આવ્યા હતા અને ષડયંત્રમાં સામેલ હતા. હત્યાને અંજામ આપવા માટે રિયાઝ 2611 નંબરની બાઇક પર આવ્યો હતો જ્યારે મોહમ્મદ ગૌસ 1226 નંબરની સ્કૂટી પરથી આવ્યો હતો. હાલમાં સૂત્રોનું માનીએ તો હત્યાના કાવતરામાં વધુ કેટલાક લોકો સામેલ હોઈ શકે છે. હાલ તપાસ ચાલી રહી છે.

બીજેપી નેતા કપિલ મિશ્રા આજે કન્હૈયાલાલની દુકાનમાં ઘટના સમયે હાજર રહેલા પ્રત્યક્ષદર્શી ઈશ્વર સિંહને મળ્યા હતા. આ દરમિયાન કપિલ મિશ્રાએ ઈશ્વર સિંહનું ધ્યાન રાખ્યું અને ઘટના વિશે પૂછપરછ પણ કરી. ઈશ્વર સિંહે જણાવ્યું કે ઘટના સમયે કન્હૈયાલાલ એક ગ્રાહકના કપડાનું માપ લઈ રહ્યો હતો. દરમિયાન મોહસીન અને આસિફ દુકાનમાં પ્રવેશ્યા હતા.

ઈશ્વર સિંહે જણાવ્યું કે અંદર આવ્યા બાદ બંનેએ કન્હૈયાલાલ પર હુમલો કર્યો. આ દરમિયાન દુકાનમાં એક છોકરો પણ હાજર હતો. તે ચીસો પાડીને દુકાનની બહાર નીકળી ગયો. આ પછી જ્યારે મેં કન્હૈયાલાલને બચાવવાનો પ્રયાસ કર્યો ત્યારે આરોપીએ મને પાછળથી માથામાં માર્યો હતો. આ પછી બંનેએ કન્હૈયાલાલ પર હુમલો કરવાનું શરૂ કર્યું. ઈશ્વર સિંહે કહ્યું કે મેં પણ અવાજ ઉઠાવ્યો પરંતુ કોઈ મદદ કરવા ન આવ્યું. બધા ડરના કારણે ભાગી ગયા. જણાવી દઈએ કે ઘટના દરમિયાન ઘાયલ ઈશ્વર સિંહની સારવાર ચાલી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed