તારક મહેતા માં નવા નટુ કાકા ની એન્ટ્રી, આવતા સાથે જ જેઠાલાલ ને કર્યો હેરાન… જુઓ

0

તારક મહેતા માં નવા નટુ કાકા ની એન્ટ્રી, આવતા સાથે જ જેઠાલાલ ને કર્યો હેરાન… જુઓ,લોકપ્રિય ટીવી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના નટ્ટુ કાકા ઉર્ફે ઘનશ્યામ નાયકને 9 મહિના વીતી ગયા છે. મેકર્સને હવે તેનું રિપ્લેસમેન્ટ મળી ગયું છે. ગુજરાતી ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી હસ્તી કિરણ ભટ્ટ હવે આ શોમાં નટુ કાકાની ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

શોના નિર્માતા અસિત મોદીએ કહ્યું કે તેમને ખાતરી છે કે કિરણ ચોક્કસપણે આ પાત્ર સાથે ન્યાય કરશે.દૈનિક ભાસ્કર સાથેની વાતચીત દરમિયાન આસિત મોદીએ જણાવ્યું હતું કે, “આ અમારા માટે ખૂબ જ ભાવનાત્મક ક્ષણ છે, ઘનશ્યામ નાયક જી છેલ્લા 13 વર્ષથી નટ્ટુ કાકાના રોલમાં જોવા મળતા હતા અને તેમનું સ્થાન લેવું સરળ નહોતું.

પરંતુ, હું હંમેશા કહેતો આવ્યો છું કે પાત્ર ક્યારેય મરતું નથી, શો ચાલવો જ જોઈએ. અમારા શોમાં દરેક પાત્ર ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, નટ્ટુ કાકા પણ. છેલ્લા કેટલાક મહિનાઓથી અમે આ પાત્ર માટે ઓડિશન આપવાનું શરૂ કર્યું. કારણ કે, અમે આને લાવવા માંગતા હતા.

પાત્ર અમારા પ્રેક્ષકો માટે જીવંત છે.અસિત મોદીએ વધુમાં ઉમેર્યું, “થોડા ઓડિશન પછી, અમે કિરણ ભટ્ટ, પ્રખ્યાત ગુજરાતી અભિનેતા-નિર્માતા-નિર્દેશકને નટ્ટુ કાકા તરીકે કાસ્ટ કરવાનું નક્કી કર્યું છે. હું તેમને છેલ્લા ઘણા વર્ષોથી જોઉં છું. જાણો અને જ્યારે હું તેમને પહેલીવાર મળ્યો ત્યારે સમજાયું કે આ આપણા નટ્ટુ કાકા હશે.

જુઓ, ઘનશ્યામ નાયકજીનું સ્થાન કોઈ નહીં લઈ શકે, પણ મને ખાતરી છે કે કિરણ ભટ્ટ પ્રેક્ષકોમાં પોતાનું સ્થાન બનાવી શકશે. કિરણ ભટ્ટ ચોક્કસપણે પાત્ર સાથે ન્યાય કરશે.ઘનશ્યામ નાયક દ્વારા ભજવવામાં આવેલ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના નટ્ટુ કાકા એક એવું પાત્ર હતું જે ભૂલાય નહીં. તમને જણાવી દઈએ કે એક વર્ષ સુધી કેન્સર સાથે લાંબી લડાઈ લડ્યા બાદ 3 ઓક્ટોબર 2021ના રોજ અભિનેતાનું અવસાન થયું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed