બૉલીવુડ

અરે બાપ રે આ વેબ સિરીઝ માં આવ્યા એવા એવા સીન કે તમે કહેશો હવે તો કંઈ બાકી જ નથી, અસ્લિલતા તમામ હદો પાર

અરે બાપ રે આ વેબ સિરીઝ માં આવ્યા એવા એવા સીન કે તમે કહેશો હવે તો કંઈ બાકી જ નથી, અસ્લિલતા તમામ હદો પાર,ઓટીટી પ્લેટફોર્મની વેબ સીરીઝમાં પણ મચાયા ધમાલ- ઇન્ટરનેટ પર આજે કેટલાંક ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર એક વેબ સીરીઝ ધૂમ મારી રહી છે. ઘણા લોકો વારંવાર બોલે છે વેબ સીરીઝની રાહ જોવી છે, જે ઘર પર મીટિંગ કરે છે તે ખૂબ જ લોકપ્રિય છે.

અમેજન પ્રાઇમ વિડીયો કી પોપુલર વેબ સીરીઝ ‘મિજાપુર’ વેબ સીન્સ પહેલા અને બીજા સીજન દર્શકો વચ્ચે જમકર ધમાલ મચાયા અને તે દર્શાવે છે કે ઈન્ટીમેટ સીન્સ તો સારી હદેં પાર કરી દીંઈં. ફેંસ ને હવે ‘મિજાપુર 3’ ની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. કહ્યું હતું કે આ સીજન ભર-ભર બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા છે.

ડિજની + હોટસ્ટાર ની સ્પેશલ સીરીઝ ‘હ્યુમન’ માં ઇન્ડિયા માં માનવ ડ્રાઈવ ટ્રાયલ ની અંધેરી વિશ્વના વિસ્તારો છે. આધારિત સેન્સ રોમાંચક, ‘હ્યુમન’, દુનિયા અને હત્યા, રહસ્ય, વાસના અને હેરફેસ સાથે આ વેબ સીરીઝ તમને ખુબ એન્ટરટેન કરવાવાળી છે.

વર્ષનું સર્વશ્રેષ્ઠ ચર્ચિત વેબ સીરીઝ ‘વર્જ રિવર એસ4’ 2022 ની અંતિમ પ્રક્રિયા માટે તમારી નવી સીજન સાથે સ્ક્રીન પર આવવા માટે સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર છે. તે શો રોમાંસ, સસ્પેન્સથી ભરેલું છે અને બીજા સીજનમાં દર્શાવવામાં આવ્યું હતું કે સીન્સ કોને ખૂબ પસંદ કર્યું હતું. જો તમે વર્જિન રિવર ગયા છો તો સીજન નથી જોઈ રહ્યા, તો નેટફ્લિક્સ પર જાકર સ્ટ્રીમ કરી શકો છો.

અમેજન પ્રાઇમ વિડીયોના અનુસાર ‘ફૈમિલી મેન સીજન 3’ પર મેકર્સ દ્વારા કામ શરૂ કરવામાં આવે છે ‘દ ફેમિલી મેન સીજન 3’ માટે કોઈ ચોક્કસ વર્ણનની તારીખની કોઈ જાહેરાત નથી, પરંતુ તે કહ્યું કે તે વેબસાઈટ પર છે. સીરીઝ પણ આ વર્ષનાં અંતમાં નવેમ્બર 2022 સુધીનાં વર્ણનો હોઈ શકે છે.

વુટ એપ કે ચર્ચિત વેબ સીરીઝ ફેન્ટેસી વિશે તમે સાંભળો પણ. વર્ષ 2019 ના વર્ણનમાં ‘એફ સે ફેન્ટસી’ વેબ સીરીઝ કેટલી ચર્ચામાં રહી હતી. કુન 9 એપિસોડ સાથે આ વેબ સીરીઝમાં અનેક બોલ્ડ સીન્સ દર્શાવ્યા. હર એપિસોડમાં અલગ વાર્તા સાથે અલગ કેરેક્ટર્સ તેની એકટીંગ કા જાદુ બિખેરતે છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *