દિપક હુડા ની લીધે રસ્તા પર આવી ગયા આ 3 ખેલાડીઓ, T20 વર્લ્ડકપ માંથી પણ બહાર થયા…. જાણો અહીં

0

દિપક હુડા ની લીધે રસ્તા પર આવી ગયા આ 3 ખેલાડીઓ, T20 વર્લ્ડકપ માંથી પણ બહાર થયા…. જાણો અહીં, દીપક હુડા આયર્લેન્ડ (IRE) પ્રવાસ પર ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટી શોધ સાબિત થઈ છે. તેણે આ બે ઇનિંગ્સથી બધાને કહી દીધું છે કે તે લાંબી રેસનો ઘોડો છે. તે જ સમયે, તેણે આ વર્ષના અંતમાં યોજાનાર T20 વર્લ્ડ કપ 2022 માટે પણ પોતાનો દાવો મજબૂત કર્યો છે.

દીપક હુડ્ડા આવનારા સમયમાં ત્રણ મોટા ખેલાડીઓ માટે ખતરો સાબિત થવા જઈ રહ્યા છે અને તેમની જગ્યા પણ છીનવી શકે છે. શ્રેયસ અય્યર ટીમ ઈન્ડિયાના મહત્વના બેટ્સમેનોમાંનો એક છે, તે હાલ ઈંગ્લેન્ડના પ્રવાસ પર છે. શ્રેયસ અય્યર છેલ્લા કેટલાક સમયથી સારી બેટિંગ કરી શક્યો નથી, પરંતુ હવે દીપક હુડાની સદી અય્યર માટે ખતરો બની ગઈ છે.

જો હુડ્ડા આ જ રીતે બેટિંગ કરવાનું ચાલુ રાખશે તો શ્રેયસ અય્યરને પણ ટીમમાંથી બહાર થવું પડી શકે છે. તેનું સૌથી મોટું કારણ એ છે કે દીપક હુડ્ડા ઓપનિંગથી લોઅર ઓર્ડર સુધી બેટિંગ કરી શકે છે, આ ક્ષમતા બહુ ઓછા બેટ્સમેનોમાં છે.

આ દિવસોમાં વેંકટેશ અય્યર પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સ્થાન મેળવવા માટે ઝઝૂમી રહ્યો છે, આ દરમિયાન દીપક હુડ્ડાએ પોતાનું કૌશલ્ય બતાવવાનું શરૂ કરી દીધું છે, જેના કારણે વેંકટેશ માટે ટીમમાં સ્થાન મેળવવું વધુ મુશ્કેલ બની રહ્યું છે. વેંકટેશ અય્યરને છેલ્લી બે શ્રેણીમાં એક પણ વખત ટીમની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો નથી.

જ્યારે દીપક હુડ્ડાએ આ શ્રેણી બાદ ટીમ ઈન્ડિયામાં પોતાનું સ્થાન વધુ મજબૂત કર્યું છે. સૂર્યકુમાર યાદવ હંમેશાથી ટીમ ઈન્ડિયાની પહેલી પસંદ રહ્યા છે, પરંતુ ટી-20 વર્લ્ડ કપ 2022 પહેલા ટીમ ઈન્ડિયાએ હજુ ઘણી શ્રેણી રમવાની છે, તેથી દીપક હુડ્ડા પાસે સૂર્યકુમાર યાદવને પાછળ છોડવાની સારી તક છે.

આયર્લેન્ડ સામે સૂર્યકુમાર યાદવને બંને મેચમાં બેટિંગ કરવાની તક મળી છે, પરંતુ તે અપેક્ષા મુજબ બેટિંગ કરી શક્યો નથી. બીજી તરફ, દીપક હુડ્ડાએ આ બે મેચમાં 151.00ની એવરેજથી 151 રન બનાવ્યા છે, જેમાં 1 સદી સામેલ છે. આ દરમિયાન તેનો સ્ટ્રાઈક રેટ પણ 175.58 રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed