મનોરંજન વાયરલ

તારક મહેતા ની સોનુ એ તો હદ કરી, શરીરના ખાસ અંગો દેખાડવા મિરર સામે ઉભી રહી ગઈ…. જુઓ તસવીરો

તારક મહેતા ની સોનુ એ તો હદ કરી, શરીરના ખાસ અંગો દેખાડવા મિરર સામે ઉભી રહી ગઈ…. જુઓ તસવીરો,તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોને દર્શકોનો ઘણો પ્રેમ મળી રહ્યો છે. આ એક એવો શો છે જેણે લગભગ 14 વર્ષથી દર્શકોનું મનોરંજન કર્યું છે અને તે હજુ પણ સૌથી લોકપ્રિય શોમાંનો એક છે.

લોકોને આ શોના દરેક પાત્રનું નામ અને તેમની પંચ લાઇન યાદ છે. જેઠાલાલ, દયાબેન, બબીતા ​​જી, અય્યર, અંજલિ ભાભી, ટપ્પુ જેવા તમામ પાત્રો લોકોના દિલમાં વસે છે. આ જ કારણ છે કે ચાહકો પણ આ કલાકારોના વાસ્તવિક જીવન

આ શોમાં બાળકોએ પણ કામ કર્યું છે અને આ સફર એટલી લાંબી છે કે ચાહકોએ આ બાળકોને મોટા થતા જોયા છે. આવા જ એક બાળ કલાકાર હતા સોનુ ભીડે. અભિનેત્રી નિધિ ભાનુશાળીએ આ ભૂમિકા ભજવી હતી. નિધિ આ દિવસોમાં શું છે તે જાણવા ચાહકો ઉત્સુક છે. તમને જણાવી દઈએ કે નિધિ હવે ઘણી મોટી અને ગ્લેમરસ બની ગઈ છે. હાલમાં જ તેણે એક તસવીર શેર કરી છે જે લોકોના હોશ ઉડાવી દે છે.

સોનુ ભીડે તરીકે લોકોનું મનોરંજન કરનાર નિધિ ભાનુશાળીએ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોતાની એક લેટેસ્ટ તસવીર પોસ્ટ કરી છે. આ તસવીરમાં નિધિ ખૂબ જ બોલ્ડ અવતારમાં જોવા મળી રહી છે. તસવીરમાં નિધિ મિરર સેલ્ફી લેતી જોવા મળી રહી છે. હવે આ તસવીરમાં નિધિનો બોલ્ડ અંદાજ લોકોને દિવાના બનાવી રહ્યો છે.

વાયરલ થઈ રહેલી તસવીરમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે નિધિએ સિક્વન્સથી બનેલું બ્રેલેટ પહેર્યું છે. આ સાથે તેણે બ્લૂ કલરનો કોટન શર્ટ પહેર્યો છે, જેના બટન તેણે ખોલ્યા છે. આ સાથે, તેણીએ તેના ગળામાં સફેદ નેકપીસ પહેર્યો છે જે તેણીનો દેખાવ એકદમ ભવ્ય બનાવે છે. નિધિની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર જબરદસ્ત વાયરલ થઈ રહી છે.

જોકે કેટલાક ચાહકોને નિધિની આ સ્ટાઈલ પસંદ આવી છે, જ્યારે ઘણા લોકોએ આ લુકને સીધો જ નકારી કાઢ્યો છે. હકીકતમાં, ઘણા લોકો તેમની ઉંમર પર વિશ્વાસ કરતા નથી. જેમણે તેને બાળપણમાં જોયો છે તેમને નિધિને આ અવતારમાં જોવી પસંદ નથી. તે જ સમયે, ઘણા યુઝર્સ છે જેમણે નિધિના આ લુકના વખાણ કર્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે નિધિએ વર્ષ 2012માં તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં એન્ટ્રી કરી હતી અને વર્ષ 2019માં શો છોડી દીધો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *