મનોરંજન વાયરલ

તારક મહેતા ની બબીતાજીએ કર્યો એવો ધમાકેદાર ડાન્સ, વિડીયો જોઈને પીગળી જશો

તારક મહેતા ની બબીતાજીએ કર્યો એવો ધમાકેદાર ડાન્સ, વિડીયો જોઈને પીગળી જશો,તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માની બબીતાજીએ પોતાની ખાસ સ્ટાઈલથી બધાને દિવાના બનાવી દીધા છે. બબીતા ​​જી એટલે કે મુનમુન દત્તા રીલ અને રિયલ લાઈફમાં ઘણી એક્ટિવ છે.

મુનમુન તેના ચાહકો સાથે કંઈક રસપ્રદ શેર કરે છે જે તેના ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે.હાલમાં જ મુનમુને તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક ડાન્સ વીડિયો શેર કર્યો છે. જેની લોકો પ્રશંસા કરતા થાકતા નથી. આ વીડિયોમાં તે એક અંગ્રેજી ગીત પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.

હાલમાં જ બબીતા ​​જી એટલે કે મુનમુન દત્તાએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે તે ટૂંકા ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. તેનો ડાન્સ અને એક્સપ્રેશન ફેન્સના દિલ જીતી રહ્યા છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે એક ફેને લખ્યું- શું વાત છે મેડમ, તમે ખૂબ જ ટેલેન્ટેડ છો, જ્યારે બબીતાજીના અન્ય એક ફેને કોમેન્ટ કરીને કહ્યું- શું જેઠાજીએ વીડિયો જોયો?

તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયોને શેર કર્યાને ઘણો સમય થઈ ગયો છે અને અત્યાર સુધીમાં આ વીડિયોને 8 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલા વનપીસમાં બબીતા ​​જીનો ફોટો ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. આ લુકમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *