બૉલીવુડ

શાહિદ કપૂર સાથે રાત ગુજારવા પર કંગના એ તોડી ચુપ્પી, કહ્યું શાહિદે મને આખી રાત…

શાહિદ કપૂર સાથે રાત ગુજારવા પર કંગના એ તોડી ચુપ્પી, કહ્યું શાહિદે મને આખી રાત…,કંગના રનૌત હાલમાં બોલિવૂડની સૌથી સફળ અને લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. આ અભિનેત્રીએ પોતાના જબરદસ્ત અભિનય અને મહેનતથી આ સ્થાન હાંસલ કર્યું છે. અભિનય અને સુંદરતા ઉપરાંત, કંગના તેના દોષરહિત અભિપ્રાય માટે જાણીતી છે.

વાસ્તવમાં તેમને કોઈ ફરક પડતો નથી કે તેમની વાત કોઈને ગમે કે ના ગમે.બોલિવૂડમાં લોકપ્રિયતા મેળવ્યા પછી, કંગનાએ તાજેતરમાં OTT પર પુનરાગમન કર્યું છે અને રિયાલિટી શો ‘લોકઅપ’ હોસ્ટ કરી રહી છે. આ બધાની વચ્ચે આજે આ લેખમાં આપણે જાણીશું કંગના રનૌત અને શાહિદ કપૂર સાથે જોડાયેલી એક રમૂજી કિસ્સો.

જણાવી દઈએ કે કંગના રનૌત અને શાહિદ કપૂરે એક ફિલ્મમાં સાથે કામ કર્યું છે. જો કે આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર કમાલ કરી શકી ન હતી, પરંતુ દર્શકોએ બંનેની જોડીને ખૂબ પસંદ કરી હતી. આ ફિલ્મમાં કંગના અને શાહિદે ઘણાં ઈન્ટિમેટ સીન કર્યા હતા.

આ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન કંગનાએ એક કિસ્સો સંભળાવ્યો હતો. કંગનાએ જણાવ્યું કે ફિલ્મ ‘રંગૂન’ના શૂટિંગ દરમિયાન જ્યારે તે દિવસનું શૂટિંગ પૂરું કરીને પરત ફરી રહી હતી ત્યારે તેને રહેવા માટે કોઈ જગ્યા ન મળી.

ઘણી શોધ કર્યા પછી તેને એક નાનકડી ઝૂંપડી મળી.જ્યાં કંગનાને શાહિદ કપૂર અને રંગૂનની ફિલ્મ સાથે રહેવાનું હતું. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે તે ફિલ્મનું શૂટિંગ કર્યા બાદ ખૂબ જ થાકી ગઈ હતી અને આરામ કરવા માંગતી હતી. પરંતુ શાહિદ કપૂરે તેને ઊંઘવા ન દીધો.

કંગના રનૌતે સ્ટાઈલના કારણે શર્ટના બટન ખોલ્યા, પણ ગડબડ થઈ ગઈ, વીડિયો થયો વાયરલકંગનાએ જણાવ્યું કે શાહિદ આખી રાત ત્યાં તેના મિત્રો સાથે ગાતો અને વગાડતો રહ્યો. આ કારણે કંગના પણ આખી રાત પરેશાન રહેતી હતી. વાસ્તવમાં તે ઘણી ઊંઘી રહી હતી પરંતુ શાહિદના અવાજને કારણે તે ઊંઘી શકી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *