ભારત મનોરંજન

જુઓ સાઉથની આવનારી એવી ગજબ ફિલ્મોનું લિસ્ટ, જેને આજુબાજુ પણ નથી આવતું બોલિવૂડ….

જુઓ સાઉથની આવનારી એવી ગજબ ફિલ્મોનું લિસ્ટ, જેને આજુબાજુ પણ નથી આવતું બોલિવૂડ….,2022ના પ્રથમ 6 મહિનામાં બોલિવૂડ કરતાં વધુ સાઉથની ફિલ્મો હિટ થઈ છે. KGF 2 અને RRR જેવી ફિલ્મો હિટ થયા બાદ હવે સાઉથની ફિલ્મોનો ક્રેઝ વધી ગયો છે. હવે ચાહકોની નજર સાઉથની આગામી ફિલ્મો પર ટકેલી છે. તો ચાલો નજર કરીએ સાઉથની આવનારી ફિલ્મો પર-

સાલાર
કન્નડ બ્લોકબસ્ટર KGF પછી, હવે ડિરેક્ટર પ્રશાંત નીલની એક્શન ફિલ્મ સલાર ફિલ્મી સ્ક્રીન પર આવવાની છે. આ ફિલ્મમાં પ્રભાસ, શ્રુતિ હાસન, દિશા પટણી અને જગપતિ બાબુ મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે 2023માં રિલીઝ થશે.

લીગર
તેલુગુ સુપરસ્ટાર વિજય દેવરાકોંડાની ફિલ્મ લિગર ટૂંક સમયમાં સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થવા જઈ રહી છે. આ ફિલ્મમાં વિજય ઉપરાંત અનન્યા પાંડે, માઈક ટાયસન, રામ્યા કૃષ્ણન, રોનિત રોય અને મકરંદ દેશપાંડે જોવા મળશે. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન પુરી જગન્નાથ દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે અને તેનું નિર્માણ ધર્મા પ્રોડક્શનના બેનર હેઠળ કરવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મ તમિલ, તેલુગુ, કન્નડ, મલયાલમ અને હિન્દીમાં રિલીઝ થશે. આ ફિલ્મ 25 ઓગસ્ટ, 2022ના રોજ રિલીઝ થશે.

એકલો માણસ
ઓમ રાઉતની ફિલ્મ આદિપુરુષ મહાકાવ્ય રામાયણની વાર્તા પર આધારિત છે. 500 કરોડના બજેટવાળી આ ફિલ્મ ભારતીય સિનેમાની સૌથી વધુ બજેટવાળી ફિલ્મોની યાદીમાં સામેલ છે. આ ફિલ્મમાં પ્રભાસ રામ અને કૃતિ સેનન સીતાના રોલમાં જોવા મળશે, તેની સાથે સૈફ અલી ખાન લંકેશના રોલમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ હિન્દી, તેલુગુ, તમિલ અને કન્નડ ભાષામાં 12 જાન્યુઆરી, 2023ના રોજ રિલીઝ થશે.

પ્રોજેક્ટ કે
પ્રોજેક્ટ્સની આ યાદીમાં પ્રભાસની વધુ એક ફિલ્મ સામેલ છે. આ ફિલ્મમાં પ્રભાસ, દીપિકા પાદુકોણ, અમિતાભ બચ્ચન અને દિશા પટણી મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ સમગ્ર ભારતમાં રિલીઝ થશે. તેલુગુ ઉપરાંત આ ફિલ્મ હિન્દી ઉપરાંત તમિલ, કન્નડ અને મલયાલમ ભાષામાં પણ રિલીઝ થશે.

વિક્રાંત રોણા
અનૂપ ભંડારી દ્વારા નિર્દેશિત, વિક્રાંત રોના એક 3D ફિલ્મ છે, જે 28 જુલાઈના રોજ દેશભરમાં રિલીઝ થશે. કીચા સુદીપની સાથે આ ફિલ્મમાં જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. આ ફિલ્મ કન્નડ, તમિલ, તેલુગુ, મલયાલમ અને હિન્દીમાં રિલીઝ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *