બૉલીવુડ વાયરલ

માત્ર 2 મહિનામાં જ દાદી બનવા પર નીતુ કપૂર એકદમ હેરાન, ઉતાવળમાં બોલી દીધી સાવ આવી વાત….

માત્ર 2 મહિનામાં જ દાદી બનવા પર નીતુ કપૂર એકદમ હેરાન, ઉતાવળમાં બોલી દીધી સાવ આવી વાત….,આલિયા ભટ્ટે લગ્નના 2 મહિના બાદ જ પોતાની પ્રેગ્નન્સીની જાહેરાત કરી છે. આલિયાએ રણબીર કપૂર સાથે સોશિયલ મીડિયા પર જુનિયર કપૂરના આગમનના ખુશખબરી આપતાં જ સોશિયલ મીડિયા પર ટિપ્પણીઓનો દોર શરૂ થઈ ગયો હતો.

તે જ સમયે, લગ્નના 2 મહિના પછી નીતુ કપૂરે આલિયા જ્યારે ગર્ભવતી હતી ત્યારે કહ્યું આવી વાત, જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો.નીતુ કપૂર આ દિવસોમાં રિયાલિટી શોને જજ કરી રહી છે. આ શોના સેટની બહાર નીતુ કપૂર વરસાદમાં છત્રી પકડીને જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન અભિનેત્રીએ રેડ કલરનો ડ્રેસ પહેર્યો હતો.

આ દરમિયાન જ્યારે પાપારાઝીએ નીતુ કપૂરને આલિયા અને રણબીરના સારા સમાચાર વિશે શુભેચ્છા પાઠવી હતી. નીતુ કપૂરે આના પર પ્રતિક્રિયા આપી હતી, જે બાદ આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.વીડિયોમાં તમે જોશો કે નીતુ કપૂર (રણબીર કપૂર) સેટની બહાર વરસાદમાં છત્રી પકડીને જોવા મળી હતી.

નીતુ કપૂરને જોઈને પાપારાઝીઓએ તેને શુભેચ્છા પાઠવી હતી. પછી નીતુ કપૂરે પૂછ્યું કેમ? આ પછી પાપારાઝીએ કહ્યું- ‘તમે દાદી બનવાના છો. આ સાંભળીને નીતુ કપૂર હસવા લાગી. આ પછી પાપારાઝીએ ‘જુગ્જુગ જિયો’ કહ્યું. ત્યારે નીતુ કપૂરે તેને રોક્યો અને કહ્યું- ‘ના, હવે શમશેરા અને બ્રહ્માસ્ત્ર પરંતુ પહેલા શમશેરા.’ ત્યારબાદ પાપારાઝીએ અભિનેત્રીને અભિનંદન પાઠવ્યા તો નીતુ કપૂરે કહ્યું કે બધાનો આભાર.

આલિયા ભટ્ટે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાની પ્રેગ્નન્સીની જાહેરાત કરી હતી. આલિયાએ સોનોગ્રાફી કરાવતી વખતે એક તસવીર શેર કરી હતી. આ તસવીરમાં આલિયા હોસ્પિટલના બેડ પર પડી છે અને રણબીર કપૂર તેની બાજુમાં બેઠો છે. સામે સ્ક્રીન પર હૃદય દેખાય છે. આ તસવીર શેર કરતાં આલિયા ભટ્ટે કેપ્શનમાં લખ્યું- ‘અમારું બાળક… જલ્દી આવી રહ્યું છે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *