આદિત્ય રોય કપૂર એ ધ ગ્રેટ ખલ્લી સાથે લગાવી પુશ-અપ ચેલેન્જ, છેલ્લે તો થયું ન થવાનું- જુઓ વિડીયો

0

આદિત્ય રોય કપૂર એ ધ ગ્રેટ ખલ્લી સાથે લગાવી પુશ-અપ ચેલેન્જ, છેલ્લે તો થયું ન થવાનું- જુઓ વિડીયો,બોલિવૂડ એક્ટર આદિત્ય રોય કપૂર આ દિવસોમાં પોતાની આગામી ફિલ્મ ‘રાષ્ટ્ર કવચ ઓમ’ના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે. તાજેતરમાં જ ફિલ્મના પ્રમોશન માટે જલંધર પહોંચ્યો હતો, જ્યાં તે રેસલર ધ ગ્રેટ ખલી સાથે પુશ-અપ્સ કરવાનો પડકાર લેતો જોવા મળ્યો હતો.

ઈન્સ્ટાગ્રામ પેજ પર પાપારાઝી વિરલ ભાયાની દ્વારા શેર કરવામાં આવેલ વિડિયો (આદિત્ય રોય કપૂર અને ખલી પુશ અપ વિડિયો)માં જોઈ શકાય છે કે આદિત્ય રોય કપૂર અને ખલી બંને રિંગની અંદર છે અને પુશ-યુ કરી રહ્યા છે. ક્લિપમાં, અભિનેત્રી સંજના સાંગીમાં રેફરીની ભૂમિકા ભજવતી જોઈ શકાય છે.

કપિલ વર્મા દિગ્દર્શિત ફિલ્મમાં આદિત્યની સાથે સંજના સાંઘી, જેકી શ્રોફ અને આશુતોષ રાણા પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં છે.આ વાયરલ વીડિયો (આદિત્ય રોય કપૂર અને ખલીનો વાયરલ વીડિયો) વિશે વાત કરીએ તો આસપાસના લોકો ખલી અને આદિત્ય રોય કપૂરને એકસાથે જોવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. હાલમાં જ આદિત્ય રોય કપૂરે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક BTS વિડિયો શેર કર્યો હતો, જેમાં તે લાત અને મુક્કા મારતો જોવા મળ્યો હતો. આ દરમિયાન, તે તેના ટોન્ડ ફિઝિકને ફ્લોન્ટ કરતો જોવા મળ્યો હતો.

ફિલ્મમાં, આદિત્ય બહાદુરી સ્ટંટ, બંદૂક ચલાવતા અને દેશના સંરક્ષણ માટે લડતા જોવા મળશે. આ એક સ્પેશિયલ ફોર્સ કમાન્ડો ઓફિસરની વાર્તા છે. કપિલ વર્મા દ્વારા નિર્દેશિત, ‘રાષ્ટ્ર કવચ ઓમ’ ઝી સ્ટુડિયો દ્વારા બનાવવામાં આવી રહી છે અને તે પેપર ડોલ એન્ટરટેઈનમેન્ટ પ્રોડક્શન છે. આ ફિલ્મ 1 જુલાઈના રોજ સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થવાની તૈયારીમાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed