‘આશ્રમ’ વેબસિરિઝ તો કાંઈ નો કેવાય, આ એક એવી વેબસિરિઝ છે જેમાં છે બોલ્ડસીન નો વરસાદ…. એકલતામાં જુઓ

0

‘આશ્રમ’ વેબસિરિઝ તો કાંઈ નો કેવાય, આ એક એવી વેબસિરિઝ છે જેમાં છે બોલ્ડસીન નો વરસાદ…. એકલતામાં જુઓ,આજે અમે તમને એવી પાંચ વેબ સિરીઝના નામ જણાવીશું જે તેમના બોલ્ડ સીન્સને કારણે ઘણી જોવા મળી હતી. અને તેના પાત્રો લોકોમાં ખૂબ પ્રખ્યાત થયા.

બોલ્ડ વેબ સિરીઝમાં સૌથી લોકપ્રિય કિયારા અડવાણીએ આ વેબ સિરીઝમાં જબરદસ્ત બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા હતા. તેના આ બોલ્ડ સીન્સની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ હતી. આ બોલ્ડ સીન્સના કારણે આ વેબ સિરીઝ ખૂબ ચર્ચામાં રહી હતી.

સંન્યાસી
OTT વેબ સિરીઝમાં આશારામ ટોપ પર છે, આ વેબ સિરીઝમાં ઘણા બોલ્ડ સીન્સ આપવામાં આવ્યા છે . ટીવી એક્ટ્રેસ ત્રિધા ચૌધરીએ ઘણા ઈન્ટિમેટ સીન આપ્યા છે, જેના કારણે આ વેબ સિરીઝ ઘણી હિટ રહી હતી.

પવિત્ર રમતો
આ વેબ સિરીઝમાં નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીએ રાજશ્રી દેશપાંડે સાથે જબરદસ્ત બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા છે. રાજશ્રી દેશપાંડે પણ એક સીનમાં ન્યૂડ થઈ ગઈ હતી. આ સિમના કારણે આ વેબ સિરીઝ ખૂબ ચર્ચામાં રહી હતી અને લોકોએ તેની સામે વાંધો ઉઠાવ્યો હતો.

ગંદી વસ્તુ
ડર્ટી ટોક વેબ સિરીઝના ઘણા ભાગ આવી ચૂક્યા છે, ‘ફ્લોરા સૈની’થી લઈને ‘અન્વેશી’ જૈને આ વેબ સિરીઝમાં કામ કર્યું છે. બંનેએ વેબ સીરીઝમાં ઘણા બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા છે જેના કારણે દર્શકોને આ વેબ સીરીઝ જોવા મજબૂર કરી દીધા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed