બૉલીવુડ

ચોમાસું આવી ગયું પણ મોની રોય ના હોટનેસના પારા એ તો ભલભલાને પરસેવો લાવી દીધો…. જુઓ તસવીરો

ચોમાસું આવી ગયું પણ મોની રોય ના હોટનેસના પારા એ તો ભલભલાને પરસેવો લાવી દીધો…. જુઓ તસવીરો,નાના પડદા બાદ બોલિવૂડના કોરિડોરમાં પોતાની સુંદરતા ફેલાવનાર મૌની રોયને આજે કોઈ ઓળખમાં રસ નથી. મૌનીએ માત્ર તેના અભિનયથી જ નહીં પરંતુ તેની સ્ટાઇલિશ સ્ટાઈલથી પણ લોકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે.

આવી સ્થિતિમાં, અભિનેત્રી પોતે તેના ફોટોશૂટની ઝલક ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે. તે છેલ્લા કેટલાક સમયથી ઘણા કારણોસર હેડલાઇન્સમાં છે. ખાસ કરીને મૌનીનો લુક ફેન્સમાં ચર્ચાનો વિષય રહે છે. અભિનેત્રી લગભગ દર બીજા દિવસે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પેજ પર તેનો નવો અવતાર પણ શેર કરે છે.

બીજી તરફ, મૌની તેના ફેન્સ સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. ચાહકો દરરોજ તેનો બોલ્ડ લુક જોવા મળે છે. હવે ફરી મૌનીનો નવો લૂક ચર્ચામાં છે.અભિનેત્રીએ સોમવારે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જેને જોઈને ચાહકોના હોશ ઉડી ગયા છે.

ડીપ કટ ચમકદાર ડ્રેસમાં મૌની તેના પરફેક્ટ ફિગરને ફ્લોન્ટ કરી રહી છે. આ બોડીકોન ડ્રેસ સાથે, મૌનીએ સ્મોકી મેકઅપ કર્યો છે અને તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા છે. અભિનેત્રીનો આ લુક પાર્ટી માટે એકદમ પરફેક્ટ છે. મૌનીના આ સ્ટાઈલથી સોશિયલ મીડિયા પર ખળભળાટ મચી ગયો છે.

હવે મૌનીની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થવા લાગી છે. ચાહકો પોતાને ટિપ્પણી કરવાથી રોકી શકતા નથી. મૌનીના આ ફોટા પર થોડા જ સમયમાં લાખો લાઈક્સ આવી ગયા છે. તેનો આ અવતાર ચાહકોમાં પણ ઘણો પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

બીજી તરફ મૌનીના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો આ દિવસોમાં તે ડાન્સ રિયાલિટી શો ‘ડાન્સ ઈન્ડિયા ડાન્સ લિટલ માસ્ટર્સ’માં જોવા મળી રહી છે. આ શોમાં અભિનેત્રી જજની ખુરશી સંભાળતી જોવા મળે છે. આ સિવાય તે અયાન મુખર્જીની આગામી ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ને લઈને પણ ઘણા સમયથી ચર્ચામાં છે. આ પછી તે સિંહલી ફિલ્મ ‘માયા જાલા’માં પણ જોવા મળશે. આ ફિલ્મથી તે સિંહાલી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ડેબ્યૂ કરવા જઈ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *