એક તો હદ થી વધારે નાનું ટોપ પહેર્યું, ઉપરથી બ્રા પહેર્યા વગર જ નીકળી પડી, જોતજોતામાં કેમેરા માં દેખાયું ન દેખાડવાનું…

0

એક તો હદ થી વધારે નાનું ટોપ પહેર્યું, ઉપરથી બ્રા પહેર્યા વગર જ નીકળી પડી, જોતજોતામાં કેમેરા માં દેખાયું ન દેખાડવાનું…,પૂનમ પાંડે પોતાનામાં હોટનેસનું બીજું નામ છે. ફરી એકવાર પનમ પાંડેએ વચ્ચેના રસ્તા પર એવો લુક આપ્યો છે, જેના પર બધાની નજરો થંભી ગઈ છે. વાસ્તવમાં, પૂનમ પાંડેનો આ લુક એટલો બોલ્ડ છે કે લોકો પસ્તાવો કરી રહ્યા છે.

પૂનમ પાંડે તાજેતરમાં જ મુંબઈમાં સફેદ ક્રોપ ટોપ અને ગ્રીન ટ્રાઉઝર પહેરેલી જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન બધાની નજર અભિનેત્રીના ટોપ પર થોભી ગઈ છે.જે તસવીરો સામે આવી છે તેમાં તમે જોઈ શકો છો કે પૂનમ પાંડેનું ટોપ ખૂબ જ ટૂંકું હતું. એટલું જ નહીં, અભિનેત્રીએ આ દરમિયાન ટોપની અંદર બ્રા પણ પહેરી ન હતી.

આવી સ્થિતિમાં તે પૂનમના આ ટોપમાં સંપૂર્ણ રીતે એક્સપોઝ થતી જોવા મળી રહી છે. આનાથી અસ્વસ્થ હોવા છતાં, પૂનમ આ સમય દરમિયાન ખૂબ જ હિંમતવાન અંદાજમાં તેના લુકને ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળી હતી.તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલીવાર નથી કે જ્યારે પૂનમ પાંડે કોઈ સાર્વજનિક સ્થળે આટલા ખુલાસા અંદાજમાં જોવા મળી હોય. તેના બદલે, અભિનેત્રી તેની શૈલી માટે આખી દુનિયામાં પ્રખ્યાત છે.

તમને જણાવી દઈએ કે પૂનમ પાંડે તાજેતરમાં કંગના રનૌતના રિયાલિટી ઓટીટી શો ‘લોક અપ’માં જોવા મળી હતી. પૂનમે આ શોમાં દર્શકોનું ઘણું મનોરંજન કર્યું હતું.પૂનમ પાંડેના નવા લુકની ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં પૂનમનો નવો લૂક આવતાની જ મિનિટોમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ જાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed