બૉલીવુડ

હજી તો 3 મહિના પણ પુરા નથી થયા ત્યાં તો આલિયા ભટ્ટ એ સંભળાવી દીધા ગૂડન્યૂઝ….

જો તમે બોલિવૂડ દિવા આલિયા ભટ્ટના ફેન છો, તો ચોક્કસ તમારી ખુશીનો આજે કોઈ પાર નહીં હોય. આલિયા ભટ્ટે પ્રેગ્નન્સીના સમાચાર શેર કરીને ચાહકોને સૌથી મોટી ટ્રીટ આપી છે. કપૂર પરિવારનો ચિરાગ આવવાનો છે. લગ્નના લગભગ 3 મહિના બાદ આલિયાએ પોતાની પ્રેગ્નન્સીની જાહેરાત કરી છે. આ ખુશ અવસર પર, શા માટે ફરી એકવાર તમને તે યાદગાર ક્ષણો જોવા ન મળે.

તો મોડું શું છે… આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરની તેમના લગ્નની યાદગાર તસવીરો સાથે તેમની ગર્ભાવસ્થા સુધીની સ્વપ્નશીલ સફરને યાદ કરી રહ્યા છીએ. આલિયા અને રણબીરના લગ્નના આ ફોટા તમને તે સુંદર સફર પર લઈ જશે, જ્યાં તમને પ્રેમ, ખુશી અને ઉજવણી સિવાય બીજું કંઈ જોવા નહીં મળે.

રણબીરે મહેંદીમાં જોરદાર ડાન્સ કર્યો હતો. બનવાની પત્ની આલિયા ભટ્ટને પણ સરપ્રાઈઝ આપવામાં આવ્યું હતું. રણબીર અને આલિયા માટે આ દિવસ ખૂબ જ ખાસ હતો કારણ કે તેઓ ઘણા જીવનના સાથી બનવાના હતા.મહેંદીની ભવ્ય ઉજવણી બાદ લગ્નનો દિવસ આવી ગયો.

14 એપ્રિલ એ સુંદર દિવસ હતો જ્યારે બોલિવૂડના આ પાવર કપલે લગ્ન કર્યા હતા. રણબીર અને આલિયાએ પરિવારના સભ્યોની હાજરીમાં લગ્ન કર્યા હતા. કપૂર અને ભટ્ટ પરિવાર ઉપરાંત નજીકના સંબંધીઓ અને મિત્રો પણ લગ્નમાં સામેલ થયા હતા.

લગ્ન બાદ કપલે એક નાનકડી પાર્ટી યોજી હતી. જ્યાં માત્ર નજીકના લોકો જ હાજર હતા. આલિયા રેડ કલરના સૂટમાં જોવા મળી હતી. રણબીર કપૂર સાથેનો આ પોસ્ટ વેડિંગ ફોટો વાયરલ થયો હતો.14 એપ્રિલે લગ્ન બાદ કપલે 16મીએ રિસેપ્શન પાર્ટી રાખી હતી. જેમાં બોલિવૂડની હસ્તીઓ જોવા મળી હતી. પાર્ટીમાં શાહરૂખ ખાન, ગૌરી ખાન, મલાઈકા અરોરા, અર્જુન કપૂર સહિત ઘણા સ્ટાર્સ પહોંચ્યા હતા.

3 મહિના પછી આ કપલે ફરી એકવાર ફેન્સને સેલિબ્રેશન કરવાનો મોકો આપ્યો છે. રણબીર કપૂર અને આલિયા માતા-પિતા બનવાના છે. આલિયાએ હોસ્પિટલના બેડ પરથી પોતાનો ફોટો શેર કર્યો છે જેમાં તેની સોનોગ્રાફી ચાલી રહી છે. વાસ્તવમાં, આલિયાએ આ ખુશખબર શેર કરીને બધાને ખુશ રહેવાની મોટી તક આપી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *