આ ખૂબસૂરત દેખાતી વાઇરલ ગર્લ નો MMS વીડિયો થયો વાઇરલ, વિડિયો માં દેખાય ગયું બધું જ….

0

આ ખૂબસૂરત દેખાતી વાઇરલ ગર્લ નો MMS વીડિયો થયો વાઇરલ, વિડિયો માં દેખાય ગયું બધું જ….,કાજલ રાધવાનીના વીડિયો ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થયો છે કાજલ રાધવાની ભોજપુરી સિનમાની પીઢ અભિનેત્રી છે. તે અત્યાર સુધી ઘણી સુપર ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. અભિનેત્રીની દુનિયાભરમાં જબરદસ્ત ફેન ફોલોઈંગ છે.

આવી સ્થિતિમાં આ વીડિયો વધુને વધુ લોકપ્રિય થઈ રહ્યો છે. કથિત રીતે શું છે ભોજપુરી અભિનેત્રી કાજલ રાધવાનીનો આ વીડિયો. આવી સ્થિતિમાં આવો જાણીએ વાઇરલ વીડિયોનું સમગ્ર સત્ય!વાસ્તવમાં ભોજપુરી ઇન્ડસ્ટ્રી ભૂતકાળમાં MMS વીડિયો માટે હેડલાઇન્સમાં રહીં છે. સમાચાર અનુસાર, ગત દિવસોમાં લોકપ્રિય ભોજપુરી સ્ટાર શિલ્પી રાજનો એક વીડિયો વાયરલ થયો છે.

વીડિયો વાયરલ થયા બાદ શેલ્બી રાજ ચાહકોને આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર ન કરવા કરતી રહી. હવે એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જે સોશિયલ મીડિયામાં ખળભળાટ મચાવી રહ્યો છે. કથિત રીતે કાજલ રાધવાની સાથે જે સંબંધ છે તેના સંદર્ભમાં જો તમે વાયરલ વીડિયો જોવા માગતા હોવ તો તમે નીચે આપેલ લિંક પર ક્લિક કરીને જોઇ શકો છો.

ભોજપુરીની સૌથી ચર્ચિત અભિનેત્રીઓમાંની એક કાજલ રાધવાનીના પરિવાર અને પતિને લઇને અવારનવાર લોકોના મનમાં, ખાસ કરીને તેના ચાહકોના મનમાં પ્રશ્નો હોય છે. કોણ છે કાજલનો પતિ, ગૂગલ પર ઘણી સર્ચ થઇ રહી છે. આવી સ્થિતિમાં, ચાલો જાણીએ કે કાજલનો પતિ કોણ છે, તે પરિણીત છે કે નહીં. જો હા, તો તેના પતિનું નામ શું છે?

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ભોજપુરી ચાહકોના દિલ પર રાજ કરનારી 29 વર્ષની અભિનેત્રી કાજલ રાધવાની હજુ પણ કુંવારી છે.સોશિયલ મીડિયા પર તે ઘણી વખત ખેસરલાલ યાદવ સાથેની નિકટતાને કારણે હેડલાઈન્સ બનાવી ચૂકી છે. અફવાઓ સામે આવી હતી કે કાલેે ખસરવાલ સાથે ગુપ્ત રીત લગ્ન કર્યા હતા.

પરંતુ આમાં કોઇ સત્ય નથી. ખસારી પોતે પરિણીત છે અને બાળકોના પિતા છે. કાજલ રાધવાનીના વજનની વાત કરીએ તો તેનુ વજન 55 કિલો છે. કાજલ રાધવાની હાઈટ 5-4 ઈંચ છે. કાજલ રાધવાનીએ પટના બિહાર યુનિવર્સિટીમાંથી ગ્રેજ્યુએશન પૂર્ણ કર્યું છે.

બેસારી લાવ યાદવની વાત કરીએ તો તેઓ પહેલેથી જ પરિણીત છે. તેમને બે બાળકો છે. તેનું નામ કૃતિકા યાદવ અને પુત્રનું નામ યુવરાજ યાદવ છે. જ્યારે પત્નીનું નામ ચંદા યાદવ છે. જ્યારે ખેસારીએ લગ્ન કર્યા ત્યારે તે સુપરસ્ટાર ન હતો અને ઘણા સંઘર્ષમાંથી પસાર થઇ રહ્યો હતો. લગ્ન પછી તે પત્ની સાથે દિલ્હી રહેવા ગયો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed