સરયૂ નદી માં ડૂબકી મારતા મારતા કપલે કરી એવી હરકત, આજુ બાજુ ના લોકોએ કરી બરાબરની ધુલાઈ…

0

સરયૂ નદી માં ડૂબકી મારતા મારતા કપલે કરી એવી હરકત, આજુ બાજુ ના લોકોએ કરી બરાબરની ધુલાઈ…,સામાન્ય રીતે લોકો પુણ્ય કમાવવા માટે ધાર્મિક સ્થળો પર નદીઓમાં સ્નાન કરે છે. પરંતુ અયોધ્યાની સરયૂ નદીનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં પતિ-પત્ની (સંભવતઃ) એકબીજા સાથે રોમાંસ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. આ કૃત્ય જોઈને ત્યાં હાજર લોકોનો ગુસ્સો બેકાબૂ થઈ ગયો. આ પછી લોકોએ યુવકને જોરથી માર માર્યો હતો. હવે આ વીડિયો ખૂબ જ ચર્ચામાં છે.

આ વીડિયોમાં પતિ-પત્ની નહાતા KISS કરતા જોવા મળે છે. મળતી માહિતી મુજબ, આ ઘટના મંગળવારની છે અને બુધવારે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યો હતો અને વાયરલ થયો હતો. અયોધ્યા કોતવાલી પોલીસ સ્ટેશન હેઠળ બનેલી.

આ ઘટનાના વીડિયોમાં જોવા મળે છે કે એક યુવક દંપતી સરયૂમાં સ્નાન કરી રહ્યું છે, પતિ તેની પત્નીને જોરથી પકડી રહ્યો છે, આ દરમિયાન તે તેને કિસ કરે છે. એવું લાગે છે કે સ્ત્રી કેવી રીતે તરવું તે જાણતી નથી. આ કૃત્ય જોઈને નદીમાં ન્હાતા લોકોએ મહિલા અને પુરુષને પાણીમાંથી ખેંચીને બહાર કાઢ્યા અને પુરુષને બેરહેમીથી માર માર્યો.

આટલું જ નહીં, ભીડમાં હાજર લોકો તે વ્યક્તિને ખૂબ અપશબ્દો પણ કહી રહ્યા છે. લોકોનો આરોપ છે કે કપલ એકસાથે સ્નાન કરીને અશ્લીલતા ફેલાવી રહ્યા હતા. જ્યારે આ વીડિયો વાયરલ થયો છે ત્યારે સોશિયલ મીડિયા પર પણ બે પ્રકારની કોમેન્ટ આવી રહી છે.

કેટલાક લોકો આ એક્ટને ખોટું ગણાવી રહ્યા છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો આ દંપતીને માર મારનાર ટોળાને ગુનેગાર ગણાવી રહ્યા છે. સરયુ ગંગાની સાત ઉપનદીઓમાંની એક છે અને હિંદુઓ દ્વારા તેને પવિત્ર માનવામાં આવે છે. ભગવાન રામનું જન્મસ્થળ અયોધ્યા સરયુ નદીના કિનારે આવેલું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed