તારક મહેતાના બબીતાજી એ પહેર્યો એવો ડ્રેસ કે બધાની સામે દેખાય ગયું આવું – જુઓ તમે પણ

0

તારક મહેતાના બબીતાજી એ પહેર્યો એવો ડ્રેસ કે બધાની સામે દેખાય ગયું આવું – જુઓ તમે પણ,તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા એક પ્રખ્યાત કોમેડી શો છે, આ શોમાં પાત્રો ભજવનાર બબીતા ​​જી અને જેઠાલાલને દર્શકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે, જ્યારે મુનમુન દત્તા પણ આ શોમાં બબીતા ​​જીનું પાત્ર ભજવી રહી છે.

આ દરમિયાન તેનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. મુનમુન દત્તા આ વીડિયોમાં તે ખૂબ જ હોટ લાગી રહી છે અને ફોટોશૂટમાં મુનમુન દત્તા સિમરી તેના બોડીકોન ડ્રેસમાં ખૂબ જ બોલ્ડ દેખાઈ રહી છે.જેમ કે તમે જાણતા જ હશો કે તારક મહેતામાં મુનમુન દત્તાએ બબીતા ​​જીનો રોલ કર્યો છે,

તે જ મુનમુન દત્તાએ તાજેતરમાં જ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી હતી, જેને ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે અને તે અવારનવાર તેના વીડિયો શેર કરતી રહે છે.જો કે લોકો હવે આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે જે વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

તમે આ વીડિયોમાં જોઈ શકો છો કે પ્રખ્યાત અભિનેત્રી મુનમુન દત્તા એટલે કે બબીતા ​​બબીતા ​​જી જુરાસિક વર્લ્ડ ફિલ્મ જોવા પહોંચી છે. આ વિડિયો @filmy fame દ્વારા તેની YouTube ચેનલ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે!, તારક મહેતાના બબીતાજી એ પહેર્યો એવો ડ્રેસ કે બધાની સામે દેખાય ગયું આવું

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed