બૉલીવુડ

ગદર ની હિરોઈન એ આ શું કર્યું, થોડીક સેકન્ડ ના વિડીયો એ તો સોસીયલ મીડિયા ગાંડુ કર્યું…. જુઓ અહીં

ગદર ની હિરોઈન એ આ શું કર્યું, થોડીક સેકન્ડ ના વિડીયો એ તો સોસીયલ મીડિયા ગાંડુ કર્યું…. જુઓ અહીં,46 વર્ષની અમીષા પટેલ તેની ફિલ્મો કરતાં વધુ વીડિયો અને તસવીરોને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહી છે. તે જ સમયે, અભિનેત્રીએ બિકીની પહેરીને એવો બોલ્ડ વીડિયો શૂટ કર્યો છે, જેને જોઈને ચાહકો નશામાં આવી ગયા છે.

અમીષા પટેલ અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર બિકીની પહેરેલી તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. આ વખતે પણ અમીષાએ બ્રાઉન કલરની બિકીની પહેરીને એવો વીડિયો શૂટ કર્યો છે, જેને જોઈને ચાહકોને પરસેવો છૂટી ગયો છે.

આ ટૂંકા વીડિયોમાં અમીષા પટેલ કિલર પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં અભિનેત્રી કેમેરા તરફ નહીં પરંતુ અન્ય જગ્યાએ જોતી જોવા મળી રહી છે. આ સાથે અમીષાએ એક હાથથી તેના વાળ પકડી રાખ્યા છે. અભિનેત્રીનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ વીડિયો અમીષા પટેલે ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર કેપ્શન સાથે શેર કર્યો છે. અમીષાએ કેપ્શનમાં લખ્યું- ‘આ ઉનાળાનો સમય છે… તરવાનો સમય છે.’ આ પહેલા અમીષા પટેલના જન્મદિવસની ઉજવણીનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થયો હતો. કેટલાક વીડિયોમાં એક્ટ્રેસ કેક કાપતી જોવા મળે છે,

જ્યારે અન્ય વીડિયોમાં એક્ટ્રેસ તેના મિત્રો સાથે ફોટો પડાવતી જોવા મળી હતી. ખાસ વાત એ છે કે એક વીડિયોમાં અમીષા પટેલ સ્પેગેટી સાથે શોર્ટ્સ પહેરેલી જોવા મળી હતી. તેના દેખાવને પૂર્ણ કરવા માટે, અભિનેત્રીએ તેના વાળ ખુલ્લા રાખીને મોટી રાઉન્ડ ઇયરિંગ્સ પહેરી હતી. આ ડ્રેસ પહેરીને અમીષાએ સ્ટેજ પર ચડીને એવી રીતે ડાન્સ કર્યો કે વીડિયોએ સોશિયલ મીડિયામાં આગ લગાવી દીધી.

અમીષા પટેલ ટૂંક સમયમાં ‘ગદર 2’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મનું શૂટિંગ પૂર્ણ થઈ ગયું છે અને આ ફિલ્મ વર્ષના અંત સુધીમાં સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થશે. આશા છે કે આ ફિલ્મ તેના પહેલા ભાગની જેમ જ જાદુ ફેલાવવામાં સફળ રહેશે. આ ફિલ્મમાં અમીષા સાથે સની દેઓલ લીડ રોલમાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *