આ યુવકે કર્યો એવો ગજબ નો સ્ટંટ, જોઈને જ વિચારમાં પડી જશો કે કોઈ માણસ આવું કઈ રીતે કરી શકે- જુઓ વિડીયો

0

આ યુવકે કર્યો એવો ગજબ નો સ્ટંટ, જોઈને જ વિચારમાં પડી જશો કે કોઈ માણસ આવું કઈ રીતે કરી શકે- જુઓ વિડીયો,સોશિયલ મીડિયા એક જ જગ્યાએ છે, જ્યાં જોવા મળશે. તેને જાણો કેટલા લોકો ચમકે છે. તેમ છતાં, તે રાનુ મંડલ હોય કે ‘કાચા બદામ’ ફેમસ ભુવન બદ્યાકર,જે અનોખી શૈલીમાં બદામનું વેચાણ કરે છે.

એ પણ બહુ જ વિડિઓ અમે તમને તમારા માટે આવશે, જે તમને પસંદ આવશે. સાથે પણ આ વિડિઓ ઘણી વાર વધુ વાયરલ પણ થઈ રહી છે.

આ વિડીયોમાં એક શક દૂરથી દોડીને આવતું દેખાય છે. જેમ કે તમે તેના માર્ગ પર કેટલાંક ચારપાઈઓ બિછી દેખાઈ રહી છે. ઇન ચારપાઇનો ઉપયોગ કરીને તમે સ્ટંટ કરી શકો છો કે જ્યાં સુધી બધા લોકો તેને પસંદ પણ કરે છે. પહેલા તમે પણ આ વાયરલ વિડીયો જુઓ…

વાઈરલ શક્સ કે આગળ હરડેલની જેમ સાત ચારપાઈ રાખી છે.તે લાંબો કૂદકો મારે છે જે સાત ખાટલા ઉપર હવામાં ઉડે છે.. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર આગની જેમ ફેલાઈ રહી છે, ઘણા લોકોએ વખાણ કર્યા તો ઘણા લોકોને આશ્ચર્ય થયું.આ વિડીયો લગભગ બંને લોકો જોઈ રહ્યા છે.

અને વાંચો – વાઈરલ વિડીયો: ચુસ્ત જખૂના ડોગી બની ઝુનઝુના આ રીતે કરવા માટે સતત અભ્યાસ કરવો જરૂરી છે. વિડીયો જોવામાં સબકો લખશે પરંતુ તેની પાછળ મહેનત અને નજરઅંદાજ કરવું ઠીક નથી. તમને જણાવો કે આ વિડીયો હવે 9 લાખથી વધુ લોકોને પસંદ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed