ઉર્ફી જાવેદ એ વીજળી ના તારમાંથી બનાવ્યો એવો ડ્રેસ, જોઈને યુઝર્સ ને લાગી ગયો કરંટ… જુઓ અહીં

0

સ્ટાર-સ્ટડેડ બ્રેલેટ અને સ્કર્ટમાં, ઉર્ફીનો સ્વેગ અને વલણ અત્યંત કિલર છે. ઉર્ફીએ જે આત્મવિશ્વાસ સાથે તેના દેખાવને વહન કર્યો છે તે ખરેખર પ્રશંસનીય છે. બાય ધ વે, ઉર્ફીની ક્રિએટિવિટી માટે પણ વખાણ કરવામાં આવે છે, કારણ કે આવા અસામાન્ય ડ્રેસ બનાવવાનું વિચારવું પણ સહેલું નથી.

ઉર્ફી જાવેદનો નવો ડ્રેસ ચર્ચામાં છેસોશિયલ મીડિયા પર છાયા એક્ટ્રેસનો વીડિયો

ઉર્ફી જાવેદ તમે ખરેખર અદ્ભુત છો. ફેશન અને સ્ટાઇલ સ્ટેટમેન્ટની વાત આવે ત્યારે ઉર્ફી જાવેદ પાસે ખરેખર કોઈ જવાબ નથી. ગ્લેમરસ દિવા હોવા ઉપરાંત, ઉર્ફી જાવેદ હવે ડિઝાઇનર પણ બની ગઈ છે. હવે ઉર્ફીએ પોતાનો એવો ડ્રેસ બનાવ્યો છે, જેને જોઈને તમારું માથું ચોંકી જશે.

તમે વિચારી રહ્યા હશો કે ઉર્ફી જાવેદે હવે કેવો ડ્રેસ પહેર્યો છે. તો એક વાર ઉર્ફી જાવેદનો વિડિયો જુઓ, સમજાઈ જશે. આ વખતે ઉર્ફીએ તેનો સુપર સિઝલિંગ ડ્રેસ વાદળી રંગના ઇલેક્ટ્રિક વાયરથી બનાવ્યો છે. તારી હોશ કેમ ન ઉડી ગઈ? હા, ઉર્ફીએ તેના શરીર પર વાદળી રંગના ઇલેક્ટ્રિકલ વાયરને વીંટાળીને અદ્ભુત કટ આઉટ શોર્ટ ડ્રેસ બનાવ્યો છે.

ઉર્ફીએ વીડિયોની સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું- હા, આ વાયર છે. વાયર પણ કપાયો નથી. મને લાગે છે કે તે બોમ્બ જેવું લાગે છે. મને લાગે છે કે હું વિવિધ રંગોમાં પણ પ્રયાસ કરીશ. મારા માટે, ફેશનના પ્રયોગો કરવા અને કંઈક નવું બનાવવું. ઉર્ફીનો વીડિયો થોડી જ મિનિટોમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો છે.

આ વીડિયો પર ફેન્સની ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ આવી રહી છે. એક યુઝરે લખ્યું- શી ઈઝ ફાયર, બીજા યુઝરે લખ્યું- દેસી લેડી ગાગા, બીજા યુઝરે લખ્યું સો હોટ, બીજા યુઝરે લખ્યું- સ્વિચ ચાલુ કર રે. ઉર્ફી જાવેદે ખરેખર આ નવા લુક સાથે હલચલ મચાવી દીધી છે. ઉર્ફી જાવેદના ડ્રેસ વિશે તમે શું વિચારો છો? લાઈવ ટીવી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed