પાકિસ્તાની એક્ટ્રેસ ના પ્રેમ માં પાગલ છે આ હીરો, તેમનો બેડરૂમ વિડીયો થયો વાયરલ… જુઓ અહીં

0

પાકિસ્તાની એક્ટ્રેસ ના પ્રેમ માં પાગલ છે આ હીરો, તેમનો બેડરૂમ વિડીયો થયો વાયરલ… જુઓ અહીં,વીણા મલિક અને અશ્મિત પટેલના સંબંધે એક સમયે હોબાળો મચાવ્યો હતો. બ્રેકઅપ બાદ વીણા મલિકાએ અશ્મિત પટેલ વિશે તમામ ખુલાસા કર્યા હતા.

બોલિવૂડ એક્ટર અશ્મિત પટેલ અને પાકિસ્તાની એક્ટ્રેસ વીણા મલિક વચ્ચેના સંબંધો વિશે દરેક વ્યક્તિ વાકેફ છે. રિયાલિટી શો ‘બિગ બોસ 4’ના ઘરમાં બંને વચ્ચે શરૂ થયેલી નિકટતાનો સિલસિલો ઘરની બહાર આવ્યા પછી પણ ચાલુ રહ્યો હતો,

પરંતુ થોડા સમય બાદ તેનો અંત આવ્યો હતો. જોકે, શો દરમિયાન બંનેની બોલ્ડ અને રોમેન્ટિક તસવીરો અને ક્લિપ્સ સામે આવી હતી.આટલું જ નહીં, વીણા મલિક અને અશ્મિત પટેલના રોમાન્સ અને બેડરૂમના દ્રશ્યો નેશનલ ટેલિવિઝન પર ટેલિકાસ્ટ થતાં ઘણો વિવાદ થયો હતો.

પરંતુ આજે પણ લોકો તેમની કેમેસ્ટ્રી અને તસવીરો શોધવી અને જોવાનું પસંદ કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે અશ્મિત પટેલ અભિનેત્રી અમીષા પટેલનો ભાઈ છે.બ્રેકઅપ બાદ વીણા મલિકે ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે. વીણાએ પોતાના એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે જ્યારે તે બિગ બોસના ઘરમાં હતી ત્યારે તેનો એક્સ બોયફ્રેન્ડ અશ્મિત પટેલ તેના અંડરવેર ધોતો હતો.

આટલું જ નહીં, તેણે પોતાના ગુસ્સામાં દરેક તિરસ્કારને પણ સહન કર્યું. વીણાએ ખુલાસો કર્યો હતો કે તે તેને તેની હીલ વડે મારતી હતી.વીણાએ કહ્યું, ‘જો કે એપિસોડના માત્ર તે જ ભાગો પ્રસારિત થયા જ્યારે તે તેના અન્ડરવેર ધોતી હતી,

અશ્મિત પણ તેના અન્ડરગાર્મેન્ટ્સ ધોતો હતો કારણ કે તે બંને પોતાને એક જ માનતા હતા.’તમને જણાવી દઈએ કે તમામ રોમેન્ટિક તસવીરો અને વીડિયોની સાથે વીણા અને અશ્મિતના તે વીડિયોએ પણ ઘણો હંગામો મચાવ્યો હતો જેમાં વીણા અશ્મિતના વાળમાં આકર્ષક મસાજ કરતી જોવા મળી હતી.

લોકોએ ઘણા લોકોને શોની રાત્રે ઘરે ચુંબન કરતા જોયા, એકબીજાને મસાજ કરતી વખતે ઘનિષ્ઠ બની. તમને જણાવી દઈએ કે વીણા અને અશ્મિત સીઝનના અંત પછી તરત જ અલગ થઈ ગયા હતા. બિગ બોસ બાદ તે સુપરમોડલ ફિલ્મમાં સ્ક્રીન શેર કરતી જોવા મળી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed