કાજોલ ને છોડીને અજય દેવગન આ 4 મહિલાઓ સાથે બનાવી ચુક્યો છે સબંધ, હિરોઈન ના નામ જાણીને દંગ રહી જશો

0

કાજોલ ને છોડીને અજય દેવગન આ 4 મહિલાઓ સાથે બનાવી ચુક્યો છે સબંધ, હિરોઈન ના નામ જાણીને દંગ રહી જશો,અજય દેવગને કાજોલ સિવાય આ 4 મહિલાઓ સાથે કર્યા સંબંધો , જાણો કોણ સામેલ છે અજય દેવગન હિન્દી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીના ફેમસ એક્ટર તરીકે ગણવામાં આવે છે,

ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પહેલીવાર 1991માં દેખાયો હતો. ત્યારપછી અજય દેવગણે કાજોલ સાથે ફિલ્મ ઉધમમાં કામ કર્યું, જેમાં આખી બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રી ખીલી ઉઠી. જાણો અજય દેવગન અને કર્મ કપૂરના પ્રેમ વિશે.અજય દેવગણ એ સમયે કર્મ કપૂરના પ્રેમમાં હતો જ્યારે અજય દેવગણ અને કર્મા કપૂર ખૂબ જ પ્રેમમાં હતા.

પરંતુ અચાનક જ્યારે કરિશ્માએ અજય દેવગનની વાર્તા સાંભળી તો તે તૂટી ગઈ અને આખો સંબંધ તોડી નાખ્યો.બોલિવૂડની સૌથી ફેમસ એક્ટ્રેસ અજય દેવગન અને એક્ટ્રેસ મનીસા ઘણા દિવસો સુધી રિલેશનશિપમાં હતા, પરંતુ તે સમયે અજય દેવગન કર્મના પ્રેમમાં હતો અને મનીષા એક તરફ પ્રેમમાં હતી

બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી કંગના રનૌતે પણ અજય દેવગન સાથે કામ કર્યું હતું, જ્યાં બંને વચ્ચે પ્રેમના દ્રશ્યો હતા, ત્યારબાદ આ ઘટના તેમના વાસ્તવિક જીવનમાં પણ ચાલુ રહી હતી.બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સિંઘમ ગર્લ તરીકે જાણીતી કાજલ અગ્રવાલ અને અજય દેવગન પણ ડેટિંગ કરી રહ્યા હતા પરંતુ તેમનો રોમાંસ લાંબો સમય ચાલ્યો નહીં.

બોલિવૂડની સુંદર અભિનેત્રી ઇલિયાના ડીક્રુઝ અને અજય દેવગન વચ્ચે પણ સંબંધ હતો, જે ખૂબ જ હોટ હતો, તેમના સંબંધો ખૂબ જ મજબૂત હતા, પ્રેમ થયો હતો.તમને જણાવી દઈએ કે અજય દેવગનની ફિલ્મ રનવે 34 ટૂંક સમયમાં રિલીઝ થશે,

અજય દેવગન આ ફિલ્મમાં માત્ર એક એક્ટર નથી. તેના બદલે ફિલ્મમાં ડાયરેક્ટર પણ છે, ફિલ્મની વાર્તા એક વાસ્તવિક ઘટના પર આધારિત છે અને ફિલ્મ ઈદના અવસર પર રિલીઝ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed