બૉલીવુડ મનોરંજન

આશ્રમ ની ઈશા ગુપ્તા થી ઓછી હોટ નથી આ એક્ટ્રેસ, ખૂબસુરતીથી અંજાઈ ગયું સોસીયલ મીડિયા… જુઓ અહીં

આશ્રમ ની ઈશા ગુપ્તા થી ઓછી હોટ નથી આ એક્ટ્રેસ, ખૂબસુરતીથી અંજાઈ ગયું સોસીયલ મીડિયા… જુઓ અહીં,બોલિવૂડ અભિનેત્રી એશા ગુપ્તા વિશે તમે દરરોજ કંઈક ને કંઈક સાંભળતા જ રહો છો. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે ભોજપુરી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પણ એક એશા ગુપ્તા છે. જાણીને ચોંકી ગયા? પણ આ વાત સાચી છે.

બોલિવૂડ અને ભોજપુરી ઈન્ડસ્ટ્રીની એશા ગુપ્તાનું નામ એક સરખું છે, પરંતુ બંને અભિનેત્રીઓના નામના સ્પેલિંગમાં તફાવત છે. બીજી તરફ જો સ્ટાઈલની વાત કરીએ તો ભોજપુરી સિનેમાની ઈશા ‘આશ્રમ 3’ની ઈશાથી ઓછી નથી.

ભોજપુરી સિનેમાની સિઝલિંગ એક્ટ્રેસ ઈશા રિતેશ પાંડે સાથે મ્યુઝિક વીડિયો ’18+’માં જોવા મળી છે. આ મ્યુઝિક વીડિયોથી એશા ગુપ્તાને ઘણી લોકપ્રિયતા મળી અને તેના નામની ચર્ચા દરેક જગ્યાએ થવા લાગી.રિતેશ પાંડેની અભિનેત્રી એશા ગુપ્તા વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ ગ્લેમરસ અને સુંદર છે. સોશિયલ મીડિયા પર અભિનેત્રીની તસવીરો ધૂમ મચાવી રહી છે અને તેના સ્ટાઇલ સ્ટેટમેન્ટની સાક્ષી આપી રહી છે.

ભોજપુરી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની ઓળખ બનાવી ચૂકેલી એશા ગુપ્તા હિમાચલની છે. એશા ગુપ્તાએ ભોજપુરી મ્યુઝિક વીડિયોનો ભાગ બનતા પહેલા પંજાબી ટીવી શોમાં પણ કામ કર્યું છે. તેમની કારકિર્દીની શરૂઆત પંજાબી સંગીતથી થઈ હતી.

એશા ગુપ્તા પંજાબી ટીવી શો ‘વિલાયતી ભાભી’માં એમિલીના રોલમાં પણ ચર્ચામાં રહી છે. મ્યુઝિક વીડિયો, ટેલિવિઝન શો ઉપરાંત, એશા ગુપ્તા ફેશન પ્રભાવક પણ છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહેવા ઉપરાંત એશા ગુપ્તા 2017માં મિસ ફેરનેસ ક્વીન મિસ હિમાચલની વિજેતા પણ રહી ચુકી છે.

જે ઝડપે એશા ગુપ્તા પોતાની કારકિર્દીમાં આગળ વધી રહી છે. તેને જોઈને લાગે છે કે તે દિવસ દૂર નથી જ્યારે તે હિન્દી ટીવી શો અને ફિલ્મોનો ભાગ બનશે. શું તમને પણ એવું લાગે છે?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *