ભારત

ઘર માં સુઈ રહ્યો હતો યુવક, રાત ના અંધારામાં કોઈક આવીને કાપી ગયું પ્રાઇવેટ પાર્ટ અને પછી તો….

ઘર માં સુઈ રહ્યો હતો યુવક, રાત ના અંધારામાં કોઈક આવીને કાપી ગયું પ્રાઇવેટ પાર્ટ અને પછી તો….,ઝારખંડના પલામુ જિલ્લામાં એક યુવકનો પ્રાઈવેટ પાર્ટ કપાઈ જવાનો મામલો સામે આવ્યો છે. આશ્ચર્યની વાત એ છે કે પ્રાઈવેટ પાર્ટનો કટ પાર્ટ હજુ સુધી મળ્યો નથી. ભારે રક્તસ્રાવ છતાં યુવાનની હાલત ખતરાથી બહાર છે. છેલ્લા ત્રણ દિવસથી મેદિની રાય મેડિકલ કોલેજ હોસ્પિટલમાં યુવકની સારવાર ચાલી રહી છે. માહિતી મળતાની સાથે જ પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને મામલાની તપાસ શરૂ કરી હતી.

આ ઘટના પલામુ જિલ્લાના રામગઢ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના નવાદિહની છે. શુક્રવાર, 17 જૂને, પીડિતા છત્તીસગઢમાં લગ્નમાં હાજરી આપીને પરત આવી અને ઘરના આંગણામાં સૂઈ ગઈ. રાત્રે 11-12 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈએ તેનો પ્રાઈવેટ પાર્ટ કાપી નાખ્યો. આ દરમિયાન તે જાગી ગયો અને તેણે જોયું કે તેને લોહી વહી રહ્યું હતું. આ પછી પરિવાર પીડિતાને સારવાર માટે ચેનપુર કોમ્યુનિટી હોસ્પિટલમાં લઈ ગયો.

પ્રાથમિક સારવાર બાદ ડોક્ટરોએ તેને વધુ સારી સારવાર માટે મેદિનીનગરની મેદિની રાય મેડિકલ કોલેજ હોસ્પિટલમાં મોકલી આપ્યો હતો. આ પછી તેને MRMCHમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો. પીડિતા પાસે ગુપ્તાંગ કોણે કાપ્યું તે અંગે કોઈ માહિતી નથી.

તે જ સમયે, પીડિતાના પરિવારજનોને શંકા છે કે તેની પત્નીએ તેના પ્રેમી સાથે મળીને આ કામ કર્યું છે.વાસ્તવમાં, 12 મે 2021 ના ​​રોજ, યુવકના લગ્ન ગઢવા જિલ્લાના રાંકા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ચુતુરુ ગામમાં રહેતી એક યુવતી સાથે થયા હતા. એક યુવતીનું એક યુવક સાથે અફેર છે. ઘટના બાદ જ્યારે પીડિતાની પત્નીનો મોબાઈલ ચેક કરવામાં આવ્યો ત્યારે જાણવા મળ્યું કે તે ઘટનાના થોડા સમય પહેલા રાત્રે 11 વાગ્યાની આસપાસ ફોન પર કોઈની સાથે વાત કરી રહી હતી.

તે જ દિવસે સાંજે 4 વાગ્યાની આસપાસ યુવતીએ પણ તે જ નંબર પર ફોન કર્યો હતો. જોકે પત્ની આ બાબતે કંઈ બોલી રહી નથી. તે પોતાના પતિની સારવાર માટે MRMCH પહોંચી છે. યુવકની સારવાર કરનાર તબીબ મકબુલ આલમે જણાવ્યું કે ગુપ્તાંગ કપાયા બાદ ઘણું લોહી વહી ગયું છે.

યુવકનું પેશાબ પાઇપ વડે બહાર કાઢવામાં આવી રહ્યું છે. તેના ગુપ્તાંગને ધારદાર હથિયાર વડે કાપી નાખવામાં આવ્યું છે. સાથે જ યુવકનો પ્રાઈવેટ પાર્ટ કોણે કાપી નાખ્યો તે પણ પોલીસ શોધી શકી નથી. હવે કાપેલા ભાગને શોધવાનો પ્રયાસ કરવામાં આવી રહ્યો છે જેથી કરીને તેની તપાસ કરી શકાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *