રોહિત વિરાટ ની આ હરકત થી BCCI થયું ગુસ્સે, હવે ઉઠાવસે ચોંકાવી દેનાર પગલું….

0

રોહિત વિરાટ ની આ હરકત થી BCCI થયું ગુસ્સે, હવે ઉઠાવસે ચોંકાવી દેનાર પગલું….,ઈંગ્લેન્ડ પ્રવાસની શરૂઆત પહેલા ટીમ ઈન્ડિયાના દિગ્ગજ ખેલાડી વિરાટ કોહલી અને ટીમના કેપ્ટન રોહિત શર્માને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે, જેના કારણે BCCI ખૂબ જ નારાજ છે અને ટૂંક સમયમાં જ બંને વિરુદ્ધ કાર્યવાહી કરવામાં આવી શકે છે.

ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચે 1 જુલાઈથી 17 જુલાઈ સુધી એક ટેસ્ટ, 3 T20 અને 3 ODI શ્રેણી રમાશે. સિરીઝની શરૂઆત પહેલા રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી લંડનની ગલીઓમાં ફરતા જોવા મળ્યા છે. આ દરમિયાન તેણે ચાહકો સાથે માસ્ક પહેર્યા વિના ક્લિક કરેલો ફોટો પણ મેળવ્યો.

હવે BCCI રોહિત અને વિરાટના આ પગલાથી ખૂબ નારાજ છે. ટીમના સિનિયર ખેલાડીઓની આ કાર્યવાહીથી બોર્ડ ખૂબ નારાજ છે અને ટૂંક સમયમાં જ બંને દિગ્ગજ ખેલાડીઓને બોર્ડ તરફથી ચેતવણી મળવાની છે. BCCIના ખજાનચી અરુણ ધૂમલે InsideSports ને કહ્યું, ‘ઈંગ્લેન્ડમાં કોરોનાનું જોખમ ઓછું હોવા છતાં, ખેલાડીઓએ વધુ સાવચેત રહેવું જોઈએ.

અમે ટીમને થોડી સાવચેત રહેવા માટે કહીશું. એવા પણ અહેવાલ હતા કે રોહિત અને વિરાટે માસ્ક પહેર્યા વિના ખરીદી કરી હતી. આ એકમાત્ર ટેસ્ટ પાંચમી ટેસ્ટની ભરપાઈ કરવા માટે રમાશે જે ગયા વર્ષે કોરોનાને કારણે રદ કરવામાં આવી હતી. આવી સ્થિતિમાં, BCCI ખેલાડીઓને બિલકુલ છૂટ આપવા માંગતું નથી.

બ્રિટનમાં દરરોજ કોવિડ-19ના 10 હજારથી વધુ કેસ સામે આવી રહ્યા છે. ઈંગ્લેન્ડમાં કોરોનાના કેસ વધ્યા ત્યારથી બીસીસીઆઈ નથી ઈચ્છતી કે ખેલાડીઓને કોઈપણ પ્રકારની મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed