બૉલીવુડ

કિયારા અડવાણી એ પહેર્યો એવો ડ્રેસ કે લોકોની વચ્ચે થઈ ગઈ બેજજતી, દેખાઈ ગયું ન દેખાડવાનું… જુઓ અહીં

કિયારા અડવાણી એ પહેર્યો એવો ડ્રેસ કે લોકોની વચ્ચે થઈ ગઈ બેજજતી, દેખાઈ ગયું ન દેખાડવાનું… જુઓ અહીં,બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રી એક્ટ્રેસ કિયારા અડવાણી કે જેને આજના સમયમાં ફેમસ એક્ટ્રેસ માનવામાં આવે છે, તેની ફેન ફોલોઈંગ પણ ઘણી વધારે છે અને આવી સ્થિતિમાં એક્ટ્રેસના ફેન્સ તેની દરેક તસવીરો અને વીડિયોના દીવાના છે અને એક્ટ્રેસ પણ ખૂબ જ છે.

સોશિયલ મીડિયા પર. સક્રિય દેખાય છે! તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રીએ પોતાના કરિયરમાં એક કરતા વધુ દિગ્ગજ કલાકારો સાથે કામ કર્યું છે.તે જ સમયે, હાલમાં જ તેનો એક વીડિયો પણ સામે આવ્યો છે, જેના પર તેના ચાહકો ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપતા જોવા મળી રહ્યા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રીને એવી અભિનેત્રીઓમાંની એક માનવામાં આવે છે. જે ક્યારેક પોતાની ફિલ્મોના કારણે તો ક્યારેક પોતાની તસવીરોને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે, પરંતુ આ વખતે તેની પાછળનું કારણ છે તેમનો એક વીડિયો જે ઘણા સમયનો છે.

વાઈરલ થઈ રહ્યો છે ત્યારે અભિનેત્રીનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે અને તેમાં તેની સાથે અભિનેતા શાહિદ કપૂર પણ જોવા મળી રહ્યો છે, જેને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.બીજી તરફ જો આ વિડિયો બહાર આવવાની વાત કરીએ તો આ વીડિયોમાં માત્ર શાહિદ કપૂર જ જોવા મળી રહ્યો છે, જ્યારે તેણે બ્લેક કુર્તા પાયજામા સાથે બ્લેક એન્ડ વ્હાઈટ જેકેટ પહેર્યું છે અને તેનો લુક પણ ખૂબ જ આકર્ષક છે.જે પછી કાયરા અડવાણી છે.

વેનિટી કારમાંથી બહાર આવતા જોવા મળે છે અને પછી બંને એકસાથે પોઝ આપવા લાગે છે, આ દરમિયાન અભિનેત્રીએ કેમલ કલરનો ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ વન પીસ ડ્રેસ પહેર્યો છે!તેના ડ્રેસની નીચે એક જ બ્લેક કલરની નેટ જોવા મળે છે, સાથે જ તેનો ડ્રેસ ખભાથી દૂર હતો, આવા વિડિયોમાં જાણીતી અભિનેત્રી નેહા ધૂપિયા પણ દેખાઈ રહી હતી અને તેના ડ્રેસે પણ બધાનું ધ્યાન તેના તરફ ખેંચ્યું હતું. હવે આ ત્રણેયનો આ વીડિયો તે જ ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *