પિંકી ગેંગ નો આતંક: બિચારી ડોમીનોઝ ની ડિલિવરી ગર્લ ને લાત-ઘુસા અને દંડા થી મારી… જુઓ

0

પિંકી ગેંગ નો આતંક: બિચારી ડોમીનોઝ ની ડિલિવરી ગર્લ ને લાત-ઘુસા અને દંડા થી મારી… જુઓ,મધ્યપ્રદેશના ઈન્દોરમાંથી લેડી ગેંગની ગુંડાગીરીનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. અહીં ડોમિનોસમાં કામ કરતી યુવતીને 4 છોકરીઓએ મારપીટ કરી હતી. તેના વાળ ખેંચીને તેને જમીન પર પાડી દીધો અને લાકડી વડે માર્યો. લાત અને પંચ પણ. ત્યાં હાજર કોઈએ તેનો વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કરી દીધો.

મામલો શહેરના દ્વારકાપુરી વિસ્તારનો છે. પીડિત યુવતીનું નામ નંદિની યાદવ છે. વીડિયો વાયરલ થયા બાદ દ્વારકાપુરી પોલીસે ચારેય યુવતીઓ સામે ગુનો નોંધ્યો છે.પીડિતાએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું કે તે ફૂડ કંપની ડોમિનોઝમાં કામ કરે છે. તે કામ માટે જઈ રહ્યો હતો ત્યારે પિંકી નામની યુવતીએ ત્રણ મિત્રો સાથે મળીને રસ્તો રોક્યો હતો.

ત્રણેય જણાએ તેને કોઈ વાત કરવાના બહાને નજીકમાં બોલાવ્યો હતો. પછી તેને થપ્પડ મારી, લાતો અને લાકડીઓ વડે માર માર્યો.પીડિતાએ જણાવ્યું કે હુમલાને કારણે તે ત્યાં રસ્તા પર પડી ગઈ હતી. તે લાંબા સમય સુધી મદદ માટે પૂછતી રહી, પરંતુ કોઈએ તેની મદદ કરી નહીં. ત્યાંના એક ઘરમાં જઈને તેણે પોતાનો જીવ બચાવ્યો.

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતાં પોલીસે ચારેય યુવતીઓ વિરુદ્ધ કેસ નોંધ્યો હતો. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે છોકરીઓની ગેંગની લીડર પિંકી વિસ્તારમાં બદમાશો સાથે ફરે છે. તે દરરોજ લોકોને મારતો રહે છે. ફરિયાદ નોંધ્યા બાદ પોલીસ ચારેયની શોધ કરી રહી છે.લાઈવ ટીવી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed