મનોરંજન

તારક મહેતા ની નવી દયાબેન નો થયો ખુલાસો, દિશા વાકાણી નહિ પણ આ એક્ટ્રેસ કરશે રોલ… લાગે છે એકદમ જુના દયાબેન જેવા જ

ટીવીનો પ્રખ્યાત કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ છેલ્લા એક દાયકાથી વધુ સમયથી દર્શકોનું મનોરંજન કરી રહ્યો છે. આ શો ઘણીવાર TRP લિસ્ટમાં પણ ટોપ 5માં રહે છે. પરંતુ ચાહકો લાંબા સમયથી શોમાં દયાબેનની વાપસીની રાહ જોઈ રહ્યા હતા, હવે આખરે નિર્માતાઓએ દયાબેનની વાપસીનો પ્લાન બનાવી લીધો છે.

જો કે દિશા વાકાણી આ વખતે દયાબેનની ભૂમિકા ભજવી રહી નથી, પરંતુ નિર્માતાઓએ એક નવી અભિનેત્રીની પસંદગી કરી છે અને તેનું નામ રાખી વિજાન છે. રાખીએ 90ના દાયકાની સિટકોમ ‘હમ પાંચ’માં સ્વીટી માથુરનું પાત્ર ભજવ્યું હતું.

નિર્માતા આસિત કુમાર મોદીએ તાજેતરમાં મીડિયાને માહિતી આપી હતી કે પ્રખ્યાત પાત્ર વાર્તામાં પાછા ફરશે, પરંતુ તેઓ દયાબેનનું પાત્ર ભજવતી દિશા વાકાણીની વાપસીની પુષ્ટિ કરી શકતા નથી.

શોના દર્શકો તેમની ફેવરિટ દિશા વાકાણીને મિસ કરી રહ્યા છે. અભિનેત્રી હંમેશા સૌથી યાદગાર રહેશે. તેમના હસ્તાક્ષર ‘હે મા માતાજી’ થી ‘ટપ્પુ કે પાપા’ સુધી – ચાહકો તેમના પાત્ર વિશે બધું જ ચૂકી જાય છે. વકાનીએ સપ્ટેમ્બર 2017માં પ્રસૂતિ માટે વિરામ લીધો હતો અને તે ક્યારેય પાછો આવ્યો નહોતો.

એક સૂત્ર કહે છે, “દયાબેનની ભૂમિકા ભજવવા માટે રાખી વિજાનનો સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે. રાખી સૌથી પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. તેણીની કોમિક ટાઇમિંગ સારી છે.”

વિજન અગાઉ ‘દેખ ભાઈ દેખ’, ‘બનેગી અપની બાત’, ‘નાગિન 4’ જેવા શોનો ભાગ રહી ચૂક્યો છે. તેણે ‘ગોલમાલ રિટર્ન્સ’ જેવી બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. અભિનેત્રીએ ‘બિગ બોસ 2’માં પણ ભાગ લીધો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *