તારક મહેતાના બાપુજીની રિયલ પત્ની હિરોઈન કરતા પણ ખૂબસૂરત છે -જોઈને તમે પણ કહેશો વાહ…

0

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા ટીવીનો સૌથી લોકપ્રિય શો છે. આ શોના તમામ પાત્રો દર્શકોના પ્રિય છે, પરંતુ શોમાં સૌથી વધુ પસંદ કરવામાં આવેલ પાત્ર બાપુજી એટલે કે જેઠાલાલના પિતા ચંપક લાલનું છે. સીરિયલમાં તેને એક વૃદ્ધ વ્યક્તિનો રોલ કરી રહ્યા છે.

પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે ચંપક લાલનું સાચું નામ અમિત ભટ્ટ છે. અને ચંપક લાલ ઉર્ફે અમિત ભટ્ટ વાસ્તવિક જીવનમાં એકદમ યુવાન અને હેન્ડસમ છે. તેની સાથે તેની પત્ની કૃતિ ભટ્ટ પણ ખૂબ જ સુંદર દેખાય છે. કપલની રોમેન્ટિક તસવીરો જોઈને ફેન્સ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશે. તો ક્યારેક કપલ એકબીજાને ભેટીને ફોટો ક્લિક કરાવતા જોવા મળે છે.

ચંપક લાલ ઉર્ફે અમિત ભટ્ટ વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ છે. આટલું જ નહીં તેની પત્ની પણ બોલિવૂડની કોઈપણ અભિનેત્રીથી કમ નથી. આ કપલની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. આ તસવીરોમાં જોઈ શકાય છે કે કૃતિ ક્યારેક તેના કૂતરા સાથે રમતી જોવા મળે છે.

આ તસવીરો જોઈને ફેન્સ પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ કરી શકતા નથી. એક યુઝરે કોમેન્ટ કરતાં લખ્યું- શું વાત છે, તમે કેટલા સુંદર છો. તો જ્યારે અન્ય યુઝરે કોમેન્ટ કરી અને લખ્યું, મેડમ, તમારે પણ શોમાં હોવું જોઈતું હતું. અમિતના ખાસ ફેને કપલના ફોટાના જોરદાર વખાણ કર્યા. તમને જણાવી દઈએ કે કપલને બે બાળકો છે અને બંનેને બાળકો સાથે સમય પસાર કરવો ખૂબ જ ગમે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed