દિનેશ કાર્તિક ની ઇનિંગ ના ફેન થયા દિગગજો, વખાણ કરતા કરતા કહી દીધી આવડી મોટી વાત… જાણો અહીં

0

દક્ષિણ આફ્રિકા સામે દિનેશ કાર્તિકે શાનદાર ઇનિંગ રમી હતી. તે ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટા મેચ વિનર તરીકે ઉભરી આવ્યો છે. તેણે ચોથી T20 મેચમાં અડધી સદી ફટકારી હતી. તેની ઈનિંગના દિગ્ગજ ક્રિકેટરો પણ ફેન બની ગયા છે.

ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર વીરેન્દ્ર સેહવાગ અને સુરેશ રૈનાએ શુક્રવારે દક્ષિણ આફ્રિકા સામે ચોથી T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચમાં વિકેટ કીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિકની શાનદાર ઈનિંગની પ્રશંસા કરી હતી. કાર્તિકે T20માં પોતાની પ્રથમ અડધી સદી ફટકારી હતી, જેના કારણે ભારતે શ્રેણીની ચોથી મેચમાં દક્ષિણ આફ્રિકાને 82 રને હરાવ્યું હતું.

દિનેશ કાર્તિક ખૂબ સારા ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. દક્ષિણ આફ્રિકા સામે કાર્તિકે 27 બોલમાં 55 રન બનાવ્યા જેમાં 9 ચોગ્ગા અને 2 લાંબી છગ્ગાનો સમાવેશ થાય છે. અવેશ ખાને ચાર વિકેટ લીધી અને યજમાન ટીમ માટે શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું. ભારતે શ્રેણી 2-2થી બરાબરી કરી હતી.

દિગ્ગજ ક્રિકેટર વિરેન્દ્ર સેહવાગે દિનેશ કાર્તિક અને અવેશ બંનેના શાનદાર પ્રદર્શનની પ્રશંસા કરી હતી, જ્યારે રૈનાએ ટીમ ઈન્ડિયાને ‘શાનદાર જીત’ માટે અભિનંદન આપ્યા હતા. દરમિયાન, ભારતના ભૂતપૂર્વ સ્પિનર ​​પ્રજ્ઞાન ઓઝાએ શ્રેણીમાં પુનરાગમન કરવા બદલ ટીમની પ્રશંસા કરી હતી. પાંચમી અને અંતિમ T20I, જે શ્રેણીનો નિર્ણાયક પણ છે, રવિવારે બેંગલુરુમાં રમાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed