બૉલીવુડ

અનિલ કપૂર ની છોકરી સાથે આ દાઢી મૂછ વાળો અતરંગી કપડાં પહેરેલો શખ્સ કોણ છે, જાણીને નવાઈ લાગશે

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સોનમ કપૂરના બેબી શાવરની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહી છે.પરંતુ સોનમના બેબી શાવરને લઈને જેટલી ચર્ચા થઈ રહી છે તેટલી જ તસવીરમાં તે વન પીસ ડ્રેસ પહેરેલી આ વ્યક્તિ સાથે જોવા મળી રહી છે.

સોનમની આ તસવીર સામે આવ્યા બાદ લોકોમાં એ જાણવાની ઉત્સુકતા છે કે આખરે, વન-પીસ પહેરેલ આ વ્યક્તિ કોણ છે, જેણે અભિનેત્રીના બેબી શાવરમાં પોતાના અવાજ સાથે ગાંઠ બાંધી હતી. લીઓ કલ્યાણ એક ગે બ્રિટિશ પાકિસ્તાની મુસ્લિમ ગાયક-ગીતકાર, મોડેલ અને સંગીત નિર્માતા છે. લીઓ એક ગે કલાકાર છે.

જો તમે લીઓ કલ્યાણનું ઇન્સ્ટાગ્રામ જુઓ છો, તો તેણે તેના બાયોમાં તે/તેણી/તેઓ લખીને પોતાનું વર્ણન કર્યું છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સિંહને 87 હજારથી વધુ લોકો ફોલો કરે છે. સોનમ કપૂર સાથે સિંહનો ફોટો સામે આવ્યા બાદ સોશિયલ મીડિયા પર તેમની ખૂબ ચર્ચા થઈ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *