યમુનામાં ડૂબતા ચાર યુવાનોને બચાવવા એક ઝાટકે કુદી પડી ત્રણ દીકરીઓ, આપ્યું નવજીવન- જુઓ અહીં

0

યમુનામાં ડૂબતા ચાર યુવાનોને બચાવવા એક ઝાટકે કુદી પડી ત્રણ દીકરીઓ, આપ્યું નવજીવન- જુઓ અહીં,ગંગા દશેરા પર સ્નાન કરતી વખતે ઉંડા પાણીમાં જવાથી યુવકો ડૂબી રહ્યા હતા. છોકરીઓએ ડર્યા વિના યમુનામાં કૂદીને ચારેયને સુરક્ષિત બહાર કાઢ્યા. આ પછી ગામલોકોએ યુવકના પરિવારજનોને બોલાવ્યા. તમામ યુવતીઓની હિંમતને સલામ કરી રહ્યા છે.

બુઢાના ગામના ચાર યુવકો ગંગા દશેરા પર યમુનામાં સ્નાન કરવા માટે તેમના ગામમાં આવ્યા હતા. અગાઉ તેઓ કિનારે ઉભા રહીને સ્નાન કરતા હતા. ન્હાવા જતા ચાર યુવકો ઉંડા પાણીમાં જતા ડૂબવા લાગ્યા હતા. ગામના ઘણા લોકો કિનારે ઉભા હતા. યુવકને બચાવવા માટે ગામની ત્રણ યુવતીઓએ હિંમત બતાવી અને યમુનામાં છલાંગ લગાવી.

ગામના રહેવાસી મિથિલેશ, આશા અને રશ્મિ કિનારે ઊભા હતા. તેણે યુવકને ડૂબતો જોયો. તેઓ તરવાનું જાણતી હતી, તેથી તેને બચાવવા તેણે યમુનામાં છલાંગ લગાવી. આ પછી ગ્રામજનો પણ એકઠા થઈ ગયા. તે પણ કૂદી પડ્યા હતા. યુવતીઓએ ચારેય યુવકોને બહાર કાઢ્યા.

ગ્રામજનોએ ચારેયને ભાનમાં લાવવામાં મદદ કરી. યુવકોના પરિવારજનોએ યુવતીઓનો આભાર વ્યક્ત કર્યો હતો. તેની હિંમતની પ્રશંસા કરી. એસએચઓ બહાદુર સિંહનું કહેવું છે કે યુવતીઓએ યુવકોનો જીવ બચાવ્યો છે.

તેના માટે છોકરીઓનું સન્માન કરવામાં આવશે. તેઓને અધિકારીઓ તરફથી પ્રશસ્તિપત્ર આપવામાં આવશે. ત્રણેય અભ્યાસ કરે છે. લોકોએ ઘટનાનો વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો. આ વીડિયોમાં યુવતીઓ યુવકોને પાણીમાંથી બહાર કાઢતી જોવા મળે છે. લોકોનો અવાજ પણ સાંભળવામાં આવી રહ્યો છે. તમામ યુવતીઓની હિંમતને સલામ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed