બૉલીવુડ

રોજ નવા મર્દો સાથે સૂતી હતી આ એક્ટ્રેસ, અંતે થઈ એવી હાલત ઓળખવી પણ થઈ ગઈ મુશ્કિલ….જુઓ અહીં

રોજ નવા મર્દો સાથે સૂતી હતી આ એક્ટ્રેસ, અંતે થઈ એવી હાલત ઓળખવી પણ થઈ ગઈ મુશ્કિલ….જુઓ અહીં,વાઈરલ ડેસ્ક જેવી ફિલ્મોમાં કામ કરવાની ઈચ્છા સાથે રોજેરોજ હજારો લોકો માયાનગરી આવે છે, દરેકને તે ઝાકઝમાળ થતી નથી. અહીં ઉલ્લેખ કરીએ તો, નિશા નૂર 80ના દાયકામાં દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોમાં હિરોઈનનો જાણીતો ચહેરો હતી.

પછી તેની સાથે શું થયું. ભાગ્યે જ કોઈ જોઈ શકે. એક સમયે, કમલ હસન જેવા મોટા સ્ટાર્સે પણ નિશા નૂર સાથે કામ કર્યું છે, દર્શકો સ્ક્રીન પર નિશા નૂરની એક ઝલક મેળવવા માટે બેતાબ હતા.

તેની ફિલ્મો આવતાં જ કવર થઈ જતી. તમને જણાવી દઈએ કે નિશા નૂર તેની શાનદાર એક્ટિંગ, ડાન્સિંગ અને ઝળહળતા કરિયર માટે જાણીતી છે, અમે તમને તેના અંગત જીવન વિશે જણાવી રહ્યા છીએ, જે સાંભળીને તમે ચોંકી જશો. લાખો લોકોના દિલો પર રાજ કરનાર નિશા નૂરના જીવનમાં એક એવો સમય હતો જ્યારે તેના મૃતદેહને અગ્નિદાહ આપનાર કોઈ નહોતું.

જીંદગીની અંતિમ ક્ષણોમાં તેના શરીર પર કીડીઓ અને કીડીઓ સરકી રહી હતી, ગ્રુપમાં એડ કરી શકો છો જ્ તે સમયે કોઈ તેને ઓળખી પણ ન હતી. બાદમાં જ્યારે તેને હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવી ત્યારે તેની ઓળખ જાહેર થઈ.

ડોક્ટરની તપાસ દરમિયાન જાણવા મળ્યું કે નિશા નૂરને એઈડ્સ છે. એઇડ્સના કારણે નિશાની હાલત એટલી બગડી કે તેણે ટૂંક સમયમાં જ દુનિયાને અલવિદા કહી દીધું.કહેવાય છે કે નિશા નૂરના ઘણા કલાકારો સાથે સંબંધો હતા જેના કારણે તેને આવી ગંભીર બીમારી થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *