ભોજપુરી સિંગર શિલ્પી રાજ નો વાયરલ MMS નો વિડીયો વોટ્સઅપ માં બરાબર નો વાયરલ થઈ રહ્યો છે….

0

ભોજપુરી સિંગર શિલ્પી રાજ નો વાયરલ MMS નો વિડીયો વોટ્સઅપ માં બરાબર નો વાયરલ થઈ રહ્યો છે….,ભોજપુરી સિંગર શિલ્પી રાજનો MMS વીડિયો વોટ્સએપ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે

ભોજપુરી સિંગર શિલ્પી રાજના MMSની ચર્ચા માત્ર દેશમાં જ નહીં વિદેશમાં પણ થઈ રહી છે. એક્ટ્સનો એમએમએસ ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયો છે. શિલ્પી રાજનો વીડિયો વાયરલ થયા બાદ સોશિયલ મીડિયા પર તેની ચર્ચાઓ ખૂબ જ સામાન્ય બની રહી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે MMS લીક થયા બાદ શિલ્પી રાજના 4 વિડીયો ગીતો યુટ્યુબમાં લોન્ચ કરવામાં આવ્યા હતા. જે સુપર હિટ બની છે. દુબઈમાં અભિનેત્રી દ્વારા તે વીડિયોની સક્સેસ પાર્ટીની ઉજવણી કરવામાં આવી હતી.

શિલ્પી રાજનો એમએમએસ વીડિયો યુટ્યુબ પર સહિત ઘણા પ્લેટફોર્મ પર વાયરલ થયા બાદ અભિનેત્રીએ કહ્યું કે આ વીડિયો ડિલીટ કરી દેવા જોઈએ. તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં જ સમાચાર આવી રહ્યા છે કે શિલ્પી રાજનો વીડિયો યુટ્યુબ પરથી ડિલીટ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

Shilpi Raj MMS Video Youtube પર વાયરલ વીડિયોમાં અભિનેત્રી શિલ્પી રાજ એક છોકરા સાથે વાંધાજનક હાલતમાં જોવા મળી હતી. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે તે છોકરી તે નથી કે તે કોઈ બીજી છે. જો કેટલાક લોકોનું માનવું છે કે MMS વિડિયોમાં દેખાતો છોકરો અન્ય કોઈ નહીં પરંતુ અભિનેત્રી વિજય ચૌહાણનો બોયફ્રેન્ડ છે. વિજય અને શિલ્પી એક વર્ષથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યાં છે. અને ઘણીવાર બંને સાથે જોવા મળે છે.

શિલ્પી રાજ એમએમએસ વિડિયો યુટ્યુબ પર એ જ લોકો એવું પણ કહે છે કે શિલ્પી રાજે જાણી જોઈને એમએમએસ લીક ​​કર્યો હતો કારણ કે આ એમએમએસ પછી, તેના 4 ગીતો આવવાના હતા અને તે ઈચ્છતી હતી કે તેના તમામ ગીતો સુપર હિટ થાય. લોકોએ એમ પણ કહ્યું કે આ બધુ એક સુચિત ષડયંત્ર હેઠળ કરવામાં આવ્યું છે. તેનો બોયફ્રેન્ડ વિજય ચૌહાણ અભિનેત્રીને સપોર્ટ કરી રહ્યો છે. તેઓએ સાથે મળીને ષડયંત્રને અંજામ આપ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed