જંગલ માં ફસાયેલ રણવીર ની પાછળ પડ્યા જંગલી જાનવર, હવે શું થશે? યૂટ્યૂબ માં વિડીયો એ ધૂમ મચાવી- જુઓ અહીં

0

જંગલ માં ફસાયેલ રણવીર ની પાછળ પડ્યા જંગલી જાનવર, હવે શું થશે? યૂટ્યૂબ માં વિડીયો એ ધૂમ મચાવી- જુઓ અહીં,બોલિવૂડના હેન્ડસમ હંક રણવીર સિંહનો જીવ જોખમમાં છે

તેના જીવનમાં આવા સાહસની એન્ટ્રી થઈ કે તે જંગલમાં પ્રાણીઓ વચ્ચે ફસાઈ ગયો. ભય અને રોમાંચ વચ્ચેની તમારી પસંદગી રણવીર સિંહનું ભાવિ નક્કી કરશે. ધડાકો, હજુ સમજ્યા નથી તો સસ્પેન્સનો ખુલાસો કરતી વખતે જણાવો શું છે આખો મામલો.

તમે પોતાના શાનદાર સ્વેગ માટે પ્રખ્યાત રણવીર સિંહની હિંમતભરી સ્ટાઈલ નહિ જોઈ હોય. રણવીર સિંહ જંગલમાં મંગલ કરવાનો છે. રણવીર સૌથી લોકપ્રિય બેર ગ્રિલ્સના શો મેન Vs વાઇલ્ડમાં જોવા મળશે.

રણવીર સ્પેશિયલ આ શોનું નામ રણવીર Vs જંગલી રાખવામાં આવ્યું છે. જ્યાં રણવીર બેર ગ્રિલ્સના એડવેન્ચરના અફેરમાં ફસાયો છે.રણવીરે ઈન્સ્ટા પર શોનું પહેલું ટીઝર શેર કર્યું છે. જેમાં રણવીર પોતાનો દેશી સ્વેગ બતાવતો જોવા મળી રહ્યો છે.

વીડિયોમાં રણવીર પ્રાણીઓથી પોતાનો જીવ બચાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. તે જોઈ શકાય છે કે બેર ગ્રિલ્સના શોએ તેની હાલત કેટલી ખરાબ કરી દીધી છે. ક્યારેક ડરેલા તો ક્યારેક ટકી રહેવા માટે સંઘર્ષ કરી રહેલા રણવીરની આ સ્ટાઈલ જોવાની ખરેખર મજા આવશે.રણવીરનો જીવ જોખમમાં છે ત્યારે પણ તેની ઠંડક ઓછી થઈ નથી.

પ્રોમોમાં રણવીર પણ ડાન્સ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. રણવીર દર્શકોને અપીલ કરે છે અને કહે છે- બટન દબાવો અને મારો જીવ બચાવો. રણવીર સિંહ Vs વાઇલ્ડ 8 જુલાઈના રોજ Netflix પર સ્ટ્રીમ થશે.

રણવીર સિંહનું આ ટીઝર જોયા પછી ચાહકોની ખુશીનો કોઈ ઠેકો નથી રહ્યો. તેઓ શો ઓન એર થવાની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. ઝોયા અખ્તરે કોમેન્ટ કરીને લખ્યું – શું મજા છે. ફેન્સ પણ આ શોને લઈને ઉત્સાહિત છે.

આ શોના શૂટિંગ માટે રણવીર જુલાઈ 2021માં સર્બિયા ગયો હતો. તમે તેને રણવીરની OTT ડેબ્યૂ પણ કહી શકો. બેર ગ્રિલ્સના શોમાં રજનીકાંત, અક્ષય કુમાર, અજય દેવગન, વિકી કૌશલ જોવા મળ્યા છે. તો રણવીર સિંહની આ એડવેન્ચર રાઈડ જોવા માટે તૈયાર થઈ જાઓ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed