બૉલીવુડ

પરિણીતી ચોપરા એ પહેર્યો એવો ડ્રેસ, કરાવી લીધી પોતાની જ બેજજતી…. જુઓ અહીં

પરિણીતી ચોપરા એ પહેર્યો એવો ડ્રેસ, કરાવી લીધી પોતાની જ બેજજતી…. જુઓ અહીં,આપણે જાણીએ છીએ કે અભિનેત્રીઓ ક્યારેક એવા કપડા પહેરે છે કે તેઓ ઉફ્ફ મોમેન્ટનો શિકાર બની જાય છે. આ યાદીમાં પરિણીતી ચોપરાનું નામ પણ આવે છે.

વર્ષ 2018માં પરિણીતી ચોપરાની ફિલ્મ ‘નમસ્તે ઈંગ્લેન્ડ’ આવી હતી. આ ફિલ્મના પ્રમોશન દરમિયાન પરિણીતી બ્રા પહેર્યા વિના એક જ પીસમાં ગઈ હતી. આ દરમિયાન અભિનેત્રીની અફસોસની ક્ષણ કેમેરામાં કેદ થઈ ગઈ હતી.

આ વીડિયોમાં તમે જોશો કે પરિણીતીએ ટાઈટ બ્લુ ડ્રેસ પહેર્યો છે. આ વન પીસ એટલો ચુસ્ત હતો કે અભિનેત્રીની આકૃતિ સ્પષ્ટ દેખાતી હતી. આ વીડિયોમાં તમે જોશો કે, પરિણીતી એક બિલ્ડિંગની બાલ્કનીમાં મીડિયા સામે અર્જુન કપૂર સાથે પોઝ આપવા આવી ત્યારે લોકોની નજર તેના ડ્રેસ પર પડી.

આ વીડિયોમાં સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે અભિનેત્રીએ બ્રા નથી પહેરી. વીડિયોમાં બ્રેસ્ટની બાજુથી ડ્રેસ એટલો ટાઈટ હતો કે લોકો તેને જોઈને ખરાબ દેખાવા લાગ્યા હતા.

વીડિયો જોઈને લાગે છે કે અભિનેત્રીને પણ આ વાતની ખબર પડી ગઈ છે. આ વીડિયોમાં અર્જુન કપૂર પોઝ આપ્યા બાદ આગળ વધે છે. આ પછી પરિણીતી ત્યાં જ ઊભી રહે છે.

એટલામાં જ અર્જુન કપૂરની ઓહ માય ગૉડ દૂરથી બૂમો પાડે છે અને પરિણીતી પોતાની છાતીને હાથ વડે ઢાંકીને ચાલી જાય છે. વીડિયોને ધ્યાનથી જોશો તો તમને ખબર પડશે કે બ્રા ન પહેરવાને કારણે અભિનેત્રી સામેથી ઉફ્ફ મોમેન્ટનો શિકાર બની હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *