સૌથી વધુ ખુબસુરત દેખાવવા માટે આ મોડલ એ 4 વાર કરાવી બ્રેસ્ટ સર્જરી, અત્યારે દેખાઈ છે એકદમ અલગ- જુઓ અહીં

0

સૌથી વધુ ખુબસુરત દેખાવવા માટે આ મોડલ એ 4 વાર કરાવી બ્રેસ્ટ સર્જરી, અત્યારે દેખાઈ છે એકદમ અલગ- જુઓ અહીં.એક યુવતી સંપૂર્ણપણે બાર્બી ડોલ જેવી દેખાવા માંગે છે. આ માટે તેણે પોતાના પર 42 લાખ રૂપિયાથી વધુનો ખર્ચ કર્યો છે. જર્મનીના એક ગામની છોકરીનું નામ જેસી છે. જેસી હંમેશા ઈચ્છતી હતી કે તે સૌથી સુંદર દેખાય.

2019 માં શાળા પૂર્ણ કર્યા પછી, જેસીએ વિયેના (ઓસ્ટ્રિયા) જવાનું નક્કી કર્યું. આ પછી તેણે પોતાને બદલવા માટે સંશોધન શરૂ કર્યું. ‘રિયલ લાઈફ બાર્બી’ બનવા માટે જેસીએ અનેક કોસ્મેટિક સર્જરી કરાવી હતી. આમાં હોઠ, ગાલ અને ચિન સંબંધિત સર્જરીનો સમાવેશ થાય છે.

જેસી કહે છે કે તે પોતાને સંપૂર્ણપણે ‘બાર્બી ડોલ’ જેવી બનાવવા માંગે છે. આમાં હોઠ અને શરીરના અન્ય ભાગોનો સમાવેશ થાય છે. તેણે એમ પણ કહ્યું કે તેના માતા-પિતાને મેક-અપ અને સ્ટાઇલને લગતી વસ્તુઓ કરવાનું પસંદ નથી.

જેસીના માતા-પિતાએ તેના માટે 5 લાખથી વધુ રૂપિયા બચાવ્યા હતા. પરંતુ તેણે આ પૈસા બ્રેસ્ટ ઈમ્પ્લાન્ટ પાછળ ખર્ચ્યા. તાજેતરમાં તેણે શરીરના ઘણા ભાગો પર સર્જરી કરાવી છે. તેણે લિપ ફિલર પણ કરાવ્યું છે. તે સૌથી સુંદર દેખાવા માટે વધુ સર્જરી કરાવવાનું વિચારી રહી છે.

જેસી બન્નીએ જણાવ્યું કે તેણે 17 વર્ષની ઉંમરે ઘર છોડી દીધું હતું. હવે તે 21 વર્ષની છે. તેણે કહ્યું કે તેના શરીરના પરિવર્તનને કારણે તેના પરિવારના સભ્યોએ તેની સાથેનો સંપર્ક ગુમાવી દીધો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed