પ્રિયંકા ચોપડા ની દીકરીની જેમ જ ભારતી એ પણ પોતાના દીકરાનું રાખ્યું અનોખું નામ, જાણો અહીં

0

પ્રિયંકા ચોપડા ની દીકરીની જેમ જ ભારતી એ પણ પોતાના દીકરાનું રાખ્યું અનોખું નામ, જાણો અહીં,હાસ્યની રાણી ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચીયાનો પુત્ર બે મહિનાનો થઈ ગયો છે.

આવી સ્થિતિમાં ભારતીએ હવે પુત્રના નામનો ખુલાસો કર્યો છે, ઘણા સમયથી ભારતીએ પુત્રના નામને લઈને સસ્પેન્સ રાખ્યું હતું. ભારતી આ રીતે પોતાના પુત્રને પ્રેમથી ગોલા કહીને બોલાવે છે,

જે દરેક માટે ખૂબ રમુજી હતું, પરંતુ હવે કોમેડિયનના પુત્રનું સાચું નામ પણ સામે આવ્યું છે.શરૂઆતમાં ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચીયાએ કહ્યું હતું કે તેઓ તેમના બાળકને પ્રેમથી ગોલા કહે છે, પરંતુ ટૂંક સમયમાં તેઓ તેમના પુત્રનું નામ જાહેર કરશે.

હવે કોમેડિયનના પુત્રનું નામ સામે આવ્યું છે. વાસ્તવમાં, ‘ETimes’ના એક અહેવાલ મુજબ, તેના એક વીડિયોમાં, ભારતીએ શેર કર્યું કે તેનો પુત્ર તેની માતા અને પિતાને કામ કરતા જોવાની ટેવ ધરાવે છે.

રમૂજી ભારતીએ વધુમાં કહ્યું કે ‘લક્ષ્ય’ જન્મ્યા પહેલા જ કામ કરતી હતી. ભારતીના નિવેદનથી સ્પષ્ટ છે કે તેણે પોતાના પુત્રનું નામ લક્ષ્ય રાખ્યું છેતમને જણાવી દઈએ કે ભારતીએ હજુ સુધી પોતાના પુત્રનો ચહેરો પણ બતાવ્યો નથી. ભારતી અને હર્ષ છેલ્લે ‘હુનરબાઝ’ અને ‘ધ ખતરા શો’માં જોવા મળ્યા હતા.

ભારતીએ તેના બાળકને જન્મ આપ્યાના 11 દિવસમાં ફરીથી કામ શરૂ કર્યું. જ્યારે ઘણા લોકોએ તેણીના નિર્ણય માટે તેણીની પ્રશંસા કરી હતી, ત્યારે અન્ય લોકો હતા જેમણે બાળકને સમય ન આપવા અને ‘પૈસા પાછળ દોડવા’ માટે તેણીની ટીકા કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed