હવેની T20 મેચમાં ભારતને જીત અપાવશે આ 3 ખતરનાક ખેલાડીઓ, બનશે ટીમના મોટા હથિયાર…. જાણો અહીં

0

હવેની T20 મેચમાં ભારતને જીત અપાવશે આ 3 ખતરનાક ખેલાડીઓ, બનશે ટીમના મોટા હથિયાર…. જાણો અહીં, ટીમ ઈન્ડિયામાં ઘણા મેચ વિનર ખેલાડીઓનો સમાવેશ થાય છે, જેઓ માત્ર થોડા જ બોલમાં મેચનો માર્ગ બદલી નાખે છે.

તે જ સમયે, ત્રણ એવા ખેલાડીઓ છે જે ભારતને બીજી T20 મેચમાં જીત અપાવી શકે છે. યુઝવેન્દ્ર ચહલે IPL 2022માં શાનદાર રમત બતાવી. તે IPL 2022માં સૌથી વધુ વિકેટ લેનાર સ્પિનર ​​હતો. ચહલે રાજસ્થાન રોયલ્સ તરફથી રમતા IPL 2022ની 17 મેચમાં 27 વિકેટ લીધી હતી.

તેથી જ તેણે તેની પર્પલ કેપનું નામ રાખ્યું છે.ઇશાન કિશને દક્ષિણ આફ્રિકા સામે શાનદાર બેટિંગ કરી હતી. તેણે 48 બોલમાં 76 રન બનાવ્યા હતા. બીજી ટી20 મેચમાં પણ કેપ્ટન ઋષભ પંત તેની વિસ્ફોટક ઇનિંગની આશા રાખશે.

જ્યારે ઈશાન કિશન પોતાની લયમાં હોય છે ત્યારે તે કોઈપણ બોલિંગ આક્રમણને તોડી શકે છે. ઈશાન કિશન તેની વિસ્ફોટક ઈનિંગ્સ માટે પ્રખ્યાત છે. દિનેશ કાર્તિકે IPL 2022માં પોતાની રમતથી બધાનું દિલ જીતી લીધું હતું.

તેણે RCB ટીમ તરફથી રમતા 16 મેચમાં 330 રન બનાવ્યા હતા. તે RCB ટીમ માટે સૌથી મોટા મેચ વિનર તરીકે ઉભરી આવ્યો હતો. કાર્તિકનું ઘાતક ફોર્મ જોઈને તેને ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી. હવેની T20 મેચમાં ભારતને જીત અપાવશે આ 3 ખતરનાક ખેલાડીઓ, બનશે ટીમના મોટા હથિયાર…. જાણો અહીં

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed