મનોરંજન

પરિવાર સાથે બિલકુલ પણ ન જોવો આ સિરીઝ, આશ્રમ કરતા પણ વધુ બોલ્ડ સીન છે આ વેબ-સિરીઝમાં…

આશ્રમનો ક્રેઝ લોકોમાં એટલો છવાઈ ગયો કે લોકો આશારામની સાથે એમએક્સ પ્લેયરની તમામ વેબ સિરીઝ જોવા લાગ્યા, એમએક્સ પ્લેયરે લોકોના દિલમાં એવી છાપ છોડી જે ભૂંસી શકવી અશક્ય છે. આઝમ એમએક્સ પ્લેયરની એક એવી જ વેબ સિરીઝ વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે જેણે વેબ સિરીઝના નામે ગભરાટ મચાવ્યો હતો.

આ વેબ સિરીઝનું નામ હેલો મિની છે અને જ્યાં સુધી વેબ સિરીઝની વાત છે તો તે Etienne પ્લસ બેઝ પર બનાવવામાં આવી છે એટલે કે માત્ર પુખ્ત લોકો જ તેને જુએ છે, જો આ વેબ સિરીઝ મફતમાં mx player પર ઉપલબ્ધ હોય તો વધુ સારું રહેશે. નથી. તમે તેને ઘણા બધા એડઓન્સ સાથે જોઈ શકો છો.

હેલો મીની વેબ સીરીઝના દ્રશ્યો એવા છે કે તમે પણ કહેવા મજબૂર થઈ જશો કે તેની સામે આશારામનો કોઈ એપિસોડ નથી, હેલો મીનીના દરેક સીનને જોઈને દરેક દર્શક દાંત નીચે આંગળીઓ દબાવી રહ્યો છે.હેલો મીની.

આ વેબ સિરિઝને ઘણો રિસ્પોન્સ મળ્યો છે અને લોકોએ આ વેબ સિરીઝને એટલી વાર જોઈ છે કે તે લાંબા સમયથી MX પ્લેયરની ટ્રેનિંગ પોસ્ટ છોડવાનું નામ નથી લઈ રહી. તો અમે તમને પણ આ જ અભિપ્રાય આપીશું. તો જલ્દી કરો અને હેલો મીની જુઓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *