કોઈ પોતાની માં સમાન સાસુ પર આવો અત્યાચાર કઈ રીતે કરી શકે? જોઈને જ રૂંવાટા ઉભા થઇ જશે- વિડીયો વાયરલ

0

ઉત્તર પ્રદેશના કાનપુરમાં પુત્રવધૂ દ્વારા તેની સાસુને નિર્દયતાથી માર મારવાનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં તેની વહુ ખાટલા પર બેઠેલી વૃદ્ધ સાસુને નિર્દયતાથી માર મારી રહી છે. પુત્રવધૂ પણ સાસુના વાળ ખેંચીને મોતને ઘાટ ઉતારી રહી છે. આ વીડિયો વાયરલ થયા બાદ પોલીસે આ મામલે તપાસના આદેશ આપ્યા છે.

કાનપુરના જોઈન્ટ કમિશનર આનંદ પ્રકાશ તિવારીએ કહ્યું કે મેં આ વીડિયો જોયો છે, જે ખૂબ જ ખોટો છે, મેં એસીપી મૃગાંક શેખરને તપાસ સોંપી છે, તપાસ બાદ આરોપી પુત્રવધૂ સામે કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. વાયરલ વીડિયો કાનપુરના ચકેરી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ભાઉ ખેડા વિસ્તારનો જણાવવામાં આવી રહ્યો છે. હાલમાં પુત્રવધૂની ઓળખ થઈ શકી નથી.

અગાઉ અલીગઢમાં પુત્રવધૂના નામે પ્રોપર્ટી કરી રહેલા પિતાને પુત્રએ માર માર્યો હતો. અલીગઢમાં પુત્રએ મિલકતના લોભમાં પિતાને માર માર્યો હતો. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે રામ નિવાસે તેને તેની મિલકતમાંથી કાઢી મૂક્યો હતો અને તે મિલકતનો પોતાનો હિસ્સો તેની પત્નીના નામે કરવા માંગતો હતો. જેના કારણે પિતા-પુત્ર વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો.

અત્રૌલી જિલ્લાના જાખૈરા તહસીલ ગામમાં રહેતો ચંદ્રશેખર ઉર્ફે પિન્ટુ આશરે 33 વર્ષનો છે. નશાની હાલતમાં પિતા સાથે ઝઘડો થયો હતો. વાત વધી અને તેણે તેના પિતા રામનિવાસ (70)ને ધક્કો મારીને નીચે ફેંકી દીધા. પછી તેણે તેમને લાતો અને મુક્કા મારવાનું શરૂ કર્યું. આ દરમિયાન વૃદ્ધનું મોત થયું હતું.

મૃતકો રામનિવર પૂજા પાઠ કરીને ઘર ચલાવતા હતા. રામનિવાસ તેને તેની મિલકતમાંથી કાઢી મૂકવા માંગતો હતો અને મિલકતનો તેનો હિસ્સો તેની પત્નીના નામે કરવા માંગતો હતો. જેના કારણે પિતા-પુત્ર વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. ચંદ્રશેખે તેના પિતાના મોઢા પર મુક્કા માર્યા હતા, જેના કારણે તેમનું મૃત્યુ થયું હતું. તે જ સમયે, પોલીસનું કહેવું છે કે આરોપીઓ ટૂંક સમયમાં ઝડપાઈ જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed