મનોરંજન

મહેતા સાહેબ એ આ ત્રણ કારણોથી છોડી દીધો તારક મહેતા શો… કારણ તમારા રુવાંટા ઉભા કરી દેશે

ટેલિવિઝન શો “તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા” સૌથી લોકપ્રિય શોમાંનો એક છે. આ શો લગભગ 14 વર્ષથી દર્શકોનું મનોરંજન કરી રહ્યો છે. આ શો ટીઆરપીમાં પણ આગળ રહે છે. જો કે, આ શોના કલાકારો દરરોજ ગુડબાય કહીને શો છોડી દે છે.પરંતુ આ સિરિયલની લોકપ્રિયતા હંમેશા બરકરાર છે.

પરંતુ હવે એક નહીં પરંતુ ત્રણ કારણો સામે આવી રહ્યા છે. જે તારક મહેતા સિરિયલ સાથે સંબંધિત છે. તો ચાલો જાણીએ શું કારણ છે કે તારક મહેતાએ શો છોડવાનો નિર્ણય લીધો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, અભિનેતા શૈલેષ લોઢાના શો છોડવાના નિર્ણય પાછળ ત્રણ કારણો જણાવવામાં આવી રહ્યા છે.

પહેલું કારણ એ છે કે આ શોના પ્રખ્યાત કલાકાર જેઠાલાલ એટલે કે દિલીપ જોશી સાથે તેમનો સારો સંબંધ નથી.

બીજું કારણ એ છે કે આ શોમાં ચૌદ વર્ષ રહ્યા પછી પણ તેને એટલી લોકપ્રિયતા નથી મળી રહી. ત્રીજું અને છેલ્લું કારણ જણાવવામાં આવી રહ્યું છે. આ શોના ઘણા સભ્યો તેમની વિરુદ્ધ જૂથબંધી કરી રહ્યા છે. આ જ સમાચાર એ પણ આવી રહ્યા છે કે આ શોના મેકર્સ અસિત મોદી તેને એટલે કે શૈલેષ લોઢાને ફરીથી શોમાં લાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેણે શૈલેષ લોઢાને તેનું પાત્ર ભજવવા માટે શોમાં પાછા ફરવાની વિનંતી કરી હતી. આટલું જ નહીં, તારક મહેતા શોના અન્ય સ્ટાર્સ પણ તેમની વાત માનવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

પરંતુ આ પ્રયાસોને કારણે અને શૈલેષ લોઢા તરફથી કોઈ સમાચાર ન આવતા, એવું લાગે છે કે તેણે શોમાં પાછા ન આવવાનો નિર્ણય લીધો છે. ખરેખર, અભિનેતા શૈલેષ લોઢા આ સીરિયલના મુખ્ય કલાકાર છે. અને આવી સ્થિતિમાં તેની ગેરહાજરીને કારણે શોને આગળ વધારવામાં ઘણી મુશ્કેલી પડી રહી છે.

તે જ સમયે, આ શોમાં દયા બેનનું પાત્ર ભજવતી અભિનેત્રી દિશા વાકાણી પણ છેલ્લા પાંચ વર્ષથી આ શોમાં જોવા મળી નથી. અસિત મોદીએ પણ દયાબેનને ફરીથી પોતાનું પાત્ર ભજવવા માટે બનાવ્યા.તેમને શોમાં પાછા લાવવાના પ્રયાસો કરવામાં આવ્યા પરંતુ તે આજ સુધી શોમાં જોવા મળી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *